Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
các bạn cho mình hỏi thêm. Mình đi học mình xem ads ở nơi mình học. và 1 tuần mình về nhà 1 lần. có nghĩa là 1 ngày mình về nhà ấy mình xem ads ở nhà. vậy có phạm rule ko ??

LongSeo

Banned
Reactions
46
MR
0.000
các bạn cho mình hỏi thêm. Mình đi học mình xem ads ở nơi mình học. và 1 tuần mình về nhà 1 lần. có nghĩa là 1 ngày mình về nhà ấy mình xem ads ở nhà. vậy có phạm rule ko ??

Trước khi về bạn click quảng cáo đi rồi về nhà chơi thoải mái ... Rồi hôm vào trường hãy clikc tiếp do 11h30 trưa mới reset xong h server mà ^^ !!! Nên canh hợp lý thì vẫn click đc ^^ !!!

Trước khi về bạn click quảng cáo đi rồi về nhà chơi thoải mái ... Rồi hôm vào trường hãy clikc tiếp do 11h30 trưa mới reset xong h server mà ^^ !!! Nên canh hợp lý thì vẫn click đc ^^ !!!

mình về từ chiều hôm trước mà. ý mình là mình đã, và đang click ở cả 2 IP ở nhà và ở trường rồi đó. co phải phạm rule rồi ko ?

Bichhien

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
bạn cho hỏi mình mới chơi neo 1 thời gian, mới đc 0.5$ :confused: bjo mà ref cho bạn và click. vậy có phạm rule ko ?? no ban luôn cả 2 acc ko nhỉ
để chắc chắn, a nên support Neobux đề nghị xoá acc cũ và xin tạo acc mới. Nhu vậy sẽ dễ dàng hơn mà không sợ phải bị ban cả 2 acc.
đã nhận được RB lần 2! thanks thớt
click đều tay nha anh :D
Anh đi học ở trường hay ở đâu? Nếu a dùng laptop và kết nối wifi của trường rồi click ads không sao. Trong Rules của Neobux cũng không cho sử dụng máy trường để click, và trong 10 ngày không sử dụng quá 3 máy tính để click ads nhé a.
Ủng hộ chủ thớt 1 vé Pm không thấy trả lời ??
Đã đăng ký
Username: nguyenbinh9999

PayPal: nguyenthanhbinh857@gmail.com

Chế độ RB: 100

Yh hoangminh9299
bận quá không kịp lên forum, đã thấy a rồi nhé :D
tinhf hinh la da~ bo acc cu~ theo ng` dep.
user : trieulong9952
ko choi PP chi co PM dc k ng` dep.
đã thấy a, em chỉ có PP thôi :D

để chắc chắn, a nên support Neobux đề nghị xoá acc cũ và xin tạo acc mới. Nhu vậy sẽ dễ dàng hơn mà không sợ phải bị ban cả 2 acc.

click đều tay nha anh :D

Anh đi học ở trường hay ở đâu? Nếu a dùng laptop và kết nối wifi của trường rồi click ads không sao. Trong Rules của Neobux cũng không cho sử dụng máy trường để click, và trong 10 ngày không sử dụng quá 3 máy tính để click ads nhé a.

bận quá không kịp lên forum, đã thấy a rồi nhé :D

đã thấy a, em chỉ có PP thôi :D
mình dùng ở trường. gọi là ở trường chứ mình thuê trọ ngoài. dùng deskop, không phải wifi, là mạng lan kéo từ hàng xóm nhưng ng dùng nhiều nhất là mình chứ mấy bà cố kia chỉ để đọc báo thôi. nên chắc m không sợ chuyện đó.
Bạn có thể cho mình cách cách contact neo không. tìm hoài không thấy. muốn theo bạn cầy cuốc :)
10 ngày không dùng quá 3 máy tính để click, có nghĩa là cũng đc 3 IP khác nhau đúng ko nhỉ ? như vậy thì mình có thể chơi thoải mái cả 2 máy của mình ở nhà và ở trường đúng ko.

mình dùng ở trường. gọi là ở trường chứ mình thuê trọ ngoài. dùng deskop, không phải wifi, là mạng lan kéo từ hàng xóm nhưng ng dùng nhiều nhất là mình chứ mấy bà cố kia chỉ để đọc báo thôi. nên chắc m không sợ chuyện đó.
Bạn có thể cho mình cách cách contact neo không. tìm hoài không thấy. muốn theo bạn cầy cuốc :)
10 ngày không dùng quá 3 máy tính để click, có nghĩa là cũng đc 3 IP khác nhau đúng ko nhỉ ? như vậy thì mình có thể chơi thoải mái cả 2 máy của mình ở nhà và ở trường đúng ko.
Tốt nhất là a nên support Neobux và hỏi tất cả những vấn đề của a để xem có được cho phép không nhé. Support nằm dưới gốc phải của trang Web nha a, kế bên AdAlert. Nói tiếng Anh nhé :D

xong rồi vừa ngồi xóa đi viết lại mãi vs cái gg dịch. mù tiếng anh khổ thật. Hy vọng nó hiểu :D:D:D thanks chủ thớt, nếu thành công xin đc cùng hợp tác :D:D tiện cho hỏi thớt đầu tư bao nhiêu rồi, thu lại bao nhiêu rồi ???

xong rồi vừa ngồi xóa đi viết lại mãi vs cái gg dịch. mù tiếng anh khổ thật. Hy vọng nó hiểu :D:D:D thanks chủ thớt, nếu thành công xin đc cùng hợp tác :D:D tiện cho hỏi thớt đầu tư bao nhiêu rồi, thu lại bao nhiêu rồi ???
em đầu tư hơn 100$, kiếm lại được gần 200$ và đã rút về hơn 100$ :D

em đầu tư hơn 100$, kiếm lại được gần 200$ và đã rút về hơn 100$ :D
thanks thông tin hữu ích của bạn @@. 90$ là để up đó hả. mà thấy bão PP nhiều vậy. babnj rb=pp ko sợ chết à @@ neobux add pp rcó add đc pp khác ko nhỉ.
P/S:
Hello.
You cannot click from a shared IP address (like school). If you use a mobile internet that's yours with your laptop there won't be any problem with that.

If you want to start clicking from a different connection you have to wait 24 hours after your last click with your current connection.

You can't create a new account until the old one be suspended permanently.

All you need to do is logout now and don't access to your account for 60 consecutive days. After that time the account will be removed.
After that period (60 consecutive days of inactivity) you can register another account using the same data but you need to use a different username.

Best regards,
Cristina C.
NeoBux Support

Đây là thư trả lời của nó :confused:. 60 ngày :D thôi vậy. thế là hết ý định :(

thanks thông tin hữu ích của bạn @@. 90$ là để up đó hả. mà thấy bão PP nhiều vậy. babnj rb=pp ko sợ chết à @@ neobux add pp rcó add đc pp khác ko nhỉ.
P/S:
Hello.
You cannot click from a shared IP address (like school). If you use a mobile internet that's yours with your laptop there won't be any problem with that.

If you want to start clicking from a different connection you have to wait 24 hours after your last click with your current connection.

You can't create a new account until the old one be suspended permanently.

All you need to do is logout now and don't access to your account for 60 consecutive days. After that time the account will be removed.
After that period (60 consecutive days of inactivity) you can register another account using the same data but you need to use a different username.

Best regards,
Cristina C.
NeoBux Support

Đây là thư trả lời của nó :confused:. 60 ngày :D thôi vậy. thế là hết ý định :(
em còn có chơi site khác, nếu a muốn có thể pm yahoo của em ở chữ ký :D

coladua

Junior
Reactions
126
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hôm nay mới sáng vô gặp task 26 cent neobux thật may mắn tiếc là nó cho làm có 1 lần không là ngon rùi thấy mấy ông nước ngoài làm được mấy chục cái sao mình làm mới 1 lần là nghĩ cho làm rùi hix việc nam không được ưu ái : Rolleyes:
q84.bmp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,457
176,980
Latest member
thuynguyen1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week