coladua

Junior
Reactions
126
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không có việc gì khó chỉ sợ lòng không bền đào núi và lấp biển có chí ắc làm nên :) nếu tiền dễ kiếm được thì đâu đâu cũng là tỷ phú cả rùi nếu có 100 người đầu tư thành công chỉ mỉm cười chỉ có 5% trong tổng 100 người thui vì họ có sự đam mê thực sự và dám đối đầu với những thử thách mà những người còn lại không dám đối mặt :) và họ không ngừng học hỏi nhưng kiến thức mới để theo kịp thời đại học mãi học mãi chắc chắn một ngày bạn sẽ thành công như họ vì thành công không bao giờ dễ dàng như những lời nói mật ngọt được họ có thể quảng cáo sai sự thật để có được ref để đem lại lợi nhuận cho họ và đa số 80% họ làm điều đó để thu hút các ref mới nhưng lợi nhuận họ đem lại cho các ref đã không đúng sự thật và ref kiên trì lắm mình nghĩ cũng 1 2 tháng là uot ngay muốn có được lợi nhuận lâu dài thì các bạn nên quảng cáo đúng sự thật và những gì mà bạn đã trải nghiệm thực sự.

askynet176

Banned
Reactions
106
MR
0.016
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Tài khoản Neobux của mình có khoảng hơn 3$, đây là lần cashout đầu tiên, mình cashout qua paypal nhưng lúc nào nó cũng bảo là " There are too many cashout requests right now. Please try back later" Mình cashout mấy lần rồi ko được toàn thế, trên room mình thấy mem họ cashout ầm ầm :(
Mình trực reset time sang ngày mới cũng thế, :(
Bạn nào có kinh nghiệm vụ này xin chỉ mình với
thanks

Bichhien

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
Username: hctmmo
PayPal: [email protected]
Chế độ RB: 100