site đấy cũng thế :( toàn site nổi mình chiến trước rồi mà chả được bao nhiêu , thế mới tiếc :( , thôi up cho bạn

Dẫu sao cũng thank bạn đã ghé thăm. Khi nào mình đầu từ site khác thì ủng hộ mình nhé!

@tosang: bạn ơi, sao mình click liên tục mấy ngày nay rồi mà thấy vẫn đề chưa click+ chưa có BN??

@tosang: bạn ơi, sao mình click liên tục mấy ngày nay rồi mà thấy vẫn đề chưa click+ chưa có BN??

khachuy ơi, bạn chưa click đủ 30click. Mỗi ngày mình chỉ nhận được tiền từ 4 ads màu vàng mà bạn click thôi. Khi nào đủ mình sẽ gửi RB + BN qua LR luôn nhé! Bạn cứ yên tâm nhé! Gửi bạn hình tham khảo:

Hoàn toàn chính xác, nếu chưa add mail phụ vào pp thì Neo chả biết đó là vn hay us nên nó cứ pay, sau đó vào mail phụ kiểm tra thấy nhận được tiền rùi thì vào pp add mail phụ vào

Đợi vài giây cho nó cập nhật tiền vào pp của mình thôi

Last edited by a moderator:
Up ngày mới cho anh em ủng hộ tiếp đây! Chúc các member một ngày làm việc vất vả, nhưng kiếm được nhiều $!

Tiec qua minh lai co ac rồi không qua ung hộ cho bạn luôn ! Chúc bạn làm ăn phát đạt nhé kiếm được ref thế này với Neobux là khá lắm đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom