Mình click ngay sau khi reset vẫn thông báo chưa click, nên không thể nhận từ ref

mà dạo này hay bị lỗi đăng kí , nó không gửi mail về.
a phải để ý khi nào trang Ads của neobux hiện lên dòng chữ" You haven't view any Adsvertisements today" xuất hiện ở phía trên là biết ngày đó a chưa click, lúc đó a hãy click thì mới nhận được tiền của ref. Giờ VN khác US, khi ads reset mà trước đó a đã click rồi mà click lại nữa thì coi như a click 2 lần trong 1 ngày, hôm sau sẽ không nhận được ref. Làm như cách em nói cho cẩn thận.

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
Bạn up proof của chính bạn nhé - sau 1 ngày nếu không có mình sẽ move nhé

Mình khuyên Bạn nên nói rõ chế độ RCB + Bonus(nếu có) =>số đẹp chút ..mới mong trụ nổi ở đây :eek: ...ko thì bạn sẽ lót dép ngồi hóng đến mùa thu năm sau cũng chả có ma nào :D chúc thành công ...site uy tín quá :confused:

coladua

Junior
Reactions
126
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình mới choi ptc được 1 tháng thui và mình chơi lên 2 usd để rút thử lần đầu tiên để coi sự uy tín của site mình rút tiền về tài khoản paypal chưa đầy 1 phút là có tiền ngay trong tài khoản và mình lên diễn đàn của neobux hàng ngày để coi chế độ pay của neobux rất đều đặn và có người pay 3000 usd cũng được chuyển khoản nhanh chóng nên mình quyết định đầu tư vào mình cũng đang tuyển ref muốn đầu tư thực sự vì chỉ có đầu tư thì bạn mới kiên trì đến cùng được thui chứ 1 tháng bạn kiếm 1 usd dù kiếm được 10 site thì cũng được 10 usd thì cũng không đủ chi tiêu hàng tháng của bạn nếu thế thì ra ngoài làm công 1 tháng lương cũng được 2 3 tr dùng 50% số tiền đó đầu tư vào sẽ phát triển nhanh hơn nếu các bạn là sinh viên thì có thể đầu tư 1/10 số tiền của bạn để đẩy nhanh tiến độ chứ chơi ptc không đầu tư đồng nghĩa với bạn đang lãng phí thời gian của chính bạn nếu thế bạn đầu tư vào việc học sẽ có tương lai hơn còn ai muốn đăng ký theo mình tháng đầu tiên mình sẽ chia 100% hoa hồng lợi nhuận từ ref để bạn có thể phát triển thành viên nhanh chóng thank các bạn đã vào xem còn đây là hình ảnh pay lần đầu tiên mình chơi ptc có được và chính nó cũng là động lực để mình đầu tư và phát triển lâu dài.

tôi nhớ đến câu nói của những người xưa rất hay đó là tôi có thể cho bạn tiền nhưng tôi không thể cho kiến thức kiếm tiền mà tôi đang có ^^

chị ơi, như vậy là tính tất cả ads chứ đâu phải 4ads vàng
em thấy Mũi Tên chị làm dấu không?
  • All clicks made by the referrals: Tất cả click của ref.
  • Only credited clicks: Clicks nhận được tiền (40 là con số mà chị nhận được, 70 là tổng số click của riêng em nhận)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week