mình vừa reg nick : lovehurts305 qua link của bạn
sẽ click đều.
cùng nhau hợp tác nhé ^^!
pp: [email protected]

Đã thấy bạn, bạn click đều mỗi ngày nha :)

- - - Updated - - -

+ Username: sheikger1
+ Liberty Reserve: chữ ký

- - - Updated - - -

ID: bamchatna
LR: U8885734

Username: boss52
+ PayPal: ..................................................
+ Liberty Reserve: U6029456
+ WMZ: .................................................. ..

Username: boss52
+ PayPal: ..................................................
+ Liberty Reserve: U6029456
+ WMZ: .................................................. ..

Mọi người cho em hỏi, direct ref với rent ref đều là người thật, vậy thì có sự khác biệt gì mà cách tính tiền lại khác nhau thế. Làm sao người ta biết được đâu là rent đâu là direct nếu như em thuê ref từ những nguồn bên ngoài cụ thể là ở mmo online

Ngoài ra anh chị cho em hỏi một vài thuật ngữ... traffic là gì, refback là gì ạ?
Update: Bây giờ muốn lấy link ref của tài khoản mình thì vào đâu vậy anh chị :D

P/s: Em lớp 10 và em có tham vọng, mình phải làm được :binhsua113:

Last edited by a moderator:
Mọi người cho em hỏi, direct ref với rent ref đều là người thật, vậy thì có sự khác biệt gì mà cách tính tiền lại khác nhau thế. Làm sao người ta biết được đâu là rent đâu là direct nếu như em thuê ref từ những nguồn bên ngoài cụ thể là ở mmo online

Ngoài ra anh chị cho em hỏi một vài thuật ngữ... traffic là gì, refback là gì ạ?

ref tuyển và ref thuê sẽ ở riêng ko cùng nhau.
traffic là tăng lượt truy cập web site
refback tức là trả số $ cho ref mình tuyển click
muốn lấy link tuyển ref tìm từ Promotion Tools

LR là gì vậy mọi người :D. trời ơi em mới vào chả biết gì cả thế đấy :D
Update: Giả dụ em giới thiệu cho một người đăng kí bằng link ref của em thì khi họ đăng kí xong mình có được tiền không, hay mỗi lần họ click một link quảng cáo bằng tài khoản của họ (tạo bằng link ref của em) thì mình được bao nhiêu tiền :D

Last edited by a moderator:
Đá lên nào .

LR là gì vậy mọi người :D. trời ơi em mới vào chả biết gì cả thế đấy :D
Update: Giả dụ em giới thiệu cho một người đăng kí bằng link ref của em thì khi họ đăng kí xong mình có được tiền không, hay mỗi lần họ click một link quảng cáo bằng tài khoản của họ (tạo bằng link ref của em) thì mình được bao nhiêu tiền :D

Các vấn đề này vào help của trang đó đều có hết bạn nhé
LR : Liberty Reserve - một loại ngân hàng trực tuyến.

Thuê ref neobux cũng giống như direct ref, nhưng ở đây khi mình thuê thì gọi là rented ref... Thuê ref để làm gì? bạn không thể cứ kiếm tiền với 0.0001/1 click được nên Neobux có chức năng thuê ref, bạn thuê ref thì những ref này sẽ là người click thuê cho bạn, và thu nhập của bạn tăng theo từng ngày tùy theo số lượng click của ref

e chủ thớt này nên lên google tìm hiểu các thuật ngữ cơ bản trước rồi hỏi nhé (những cái căn bản thì search là có ngay)
cứ vào hỏi traffic là gì, refback là gì, LR là gì mà ko chịu tìm hiểu gì cả :binhsua12:

Rent ref của neobux là bot thôi bạn ơi và nó được thằng admin neobux điều chỉnh rate :D .

Up lên cho nó máu lửa nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week