Tuấn ( Bligh ) nhận hàng

ưhywhy.PNG Whylove nhận hàng

- - - Updated - - -

Hôm nay đến đây thôi nhé! ... các thành viên đã đăng kí nhưng chưa nhận được mail vui lòng gửi mail : [email protected]
để xác nhận tài khoản Neo nhé !

bi ban acc rồi, mình chỉ chơi có một acc thôi, mình làm dc 2$ minijob rồi, bạn tính số click từ ngày đk tới hôm qua rồi refback cho mình nha

ID: tiarano1
LR: U9951638

Phần của bạn là 28 click, àh bạn có PP ko chứ LR mình vừa *** hết rùi :D

Phần của bạn là 28 click, àh bạn có PP ko chứ LR mình vừa *** hết rùi :D

PP: [email protected]

Tự nhiên sáng nay đăng nhập vào acc thấy nó ban vì sử dụng nhiều acc trên cùng một máy, không hiểu tại sao chắc tại trùng IP, chứ mình chơi neobux rất kỹ, khi ref ai là chờ mấy ngày ngừng click mới ref người khác. Từ cookie cho đến IP đều xóa sạch đổi sạch chưa kịp cash out $2.4 mới tức chứ, đợi vài bữa đk acc khác ref bạn. Điên với thằng này rồi

PP: [email protected]

Tự nhiên sáng nay đăng nhập vào acc thấy nó ban vì sử dụng nhiều acc trên cùng một máy, không hiểu tại sao chắc tại trùng IP, chứ mình chơi neobux rất kỹ, khi ref ai là chờ mấy ngày ngừng click mới ref người khác. Từ cookie cho đến IP đều xóa sạch đổi sạch chưa kịp cash out $2.4 mới tức chứ, đợi vài bữa đk acc khác ref bạn. Điên với thằng này rồi

Chia buồn cùng bạn!

The payment has been sent

Minh, you have sent $0.07 USD to Nguyen nhan.

We have sent a payment receipt to your email and a notification to Nguyen nhan at [email protected].

Thân!

bạn không refback $2 minijob à

Bạn phải có Proof chứng minh thì mình mới Refback chứ, mình ko an gian bạn làm gì, vốn NeoBux ko có cơ chế quản lý hay check phần mình được hưởng từ Ref khi làm minijob, và acc bạn bị Banned sớm nên mình ko Bonus 0.05$ acc này đc. Thân!

Chia buồn cùng bạn!

The payment has been sent

Minh, you have sent $0.07 USD to Nguyen nhan.

We have sent a payment receipt to your email and a notification to Nguyen nhan at [email protected].

Thân!

bạn không refback $2 minijob à

à, hiểu rồi, coi như lần này xui, chứ mình thì đã từng làm dc hơn 10$ khi là ref của bạn kia rồi đấy. Chán

1 click được bao nhiêu hả bác ........ giải thích rõ đi bác

1 click được bao nhiêu hả bác ........ giải thích rõ đi bác
yahoo : vanngoc_2105
2.Nick neobox : berry47
3.Cập nhập sau :

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720