Kieems minijob nhu the nao do ban, minh chua thu bao gio!

thì vô minijob thôi, nó kêu làm gì thì làm cái đó, tốt nhất là fake IP để làm job nào giá cao ấy, phải fake ip job moi hien ra.

Chủ thớt đi đâu rồi sao mà dân tình than quá vậy, refback đi nào

thớt hoặc ai đó ghé ngang dịch hộ mình cái này nha . google dịch không hiểu

Hello shinhamter,

Terms Of Service:
7.3. Payments made to ProBux do not need to be made from a verified payment processor account, with the exception of PayPal. All payments made through PayPal must be made from verified accounts. If the PayPal account is not verified, the payment will be denied and the amount refunded to you.

To cashout from paypal, you need a verified account.

Have a nice day.

---
Sincerely,
Mark L.
Probux Ltd.

Đảm bảo uy tín trừ khi tài khoản của mình bị khóa thôi .

Link đăng ký http://www.neobux.com/?r=htttht3

neobux.com/?r=htttht3 các bạn muốn copy paste cũng được .
Bạn có thể đăng ký nhiều tài khoản , sẽ chia lại 80 % tiền thu từ ref . Muốn tạo 100 tài khoản cũng được ( nên đống băng máy , clear cookies , reset modem ) .
Bạn nào muốn chiến đàn hoàn cũng được , như mình không bảo đảm , xin nói trước .
phần mềm click tự động auto click .
Có nhiều chọn lựa các bạn vào youtube download nhé .
http://www.youtube.com/watch?v=8dfJIhMuwqw
http://www.youtube.com/watch?v=lwu3WvNd9Os
Các bạn muốn search google cũng được .
Đăng ký xong để lại tài khoản trên đăy để mình theo dõi trả tiền cho các bạn nhé .

Mình mới nhận đc RB lần 3 hôm 31/10 thôi, chưa có RB lần 4: 170 clicks rồi
minh check lại và refback cho bạn rồi , kiểm tra lại nhe, sorry vì sai sót. thanks.

- - - Updated - - -

thớt hoặc ai đó ghé ngang dịch hộ mình cái này nha . google dịch không hiểu

ý nói là các thanh toán qua paypal phải verified, những thanh toán khác trong probux( payza) thì không cần verified

Up up. Chưa được ref nào :binhsua38:Ai chưa chơi hoặc chơi lại thì ref đi :binhsua25:. Thanks!

nhắc tới neobux mà buồn.trc có chiến em này up lên mất 90pp với thuê 120 ref mất 24pp nữa.có dc 21reff chiến tích cực.thế mà dạo đó bận quá có thằng vào hỏi làm ref tui bảo bận k chiến dc nên đưa acc cho nó.pảo khi nào pay dc thì chia phần với.nó ok thế mà mất tiêu lun rồi.k cho cắc nào cả,đúng là lắm kẻ ăn cháo đá bát.ông nhận acc mà đọc dc tn này thì quay lại trả acc cũng dc vì k giữ lời hứa chia tui ít nên đưa lại acc tui thì cũng ok.hihi nhưng xem ra khó đòi lại lắm

nhắc tới neobux mà buồn.trc có chiến em này up lên mất 90pp với thuê 120 ref mất 24pp nữa.có dc 21reff chiến tích cực.thế mà dạo đó bận quá có thằng vào hỏi làm ref tui bảo bận k chiến dc nên đưa acc cho nó.pảo khi nào pay dc thì chia phần với.nó ok thế mà mất tiêu lun rồi.k cho cắc nào cả,đúng là lắm kẻ ăn cháo đá bát.ông nhận acc mà đọc dc tn này thì quay lại trả acc cũng dc vì k giữ lời hứa chia tui ít nên đưa lại acc tui thì cũng ok.hihi nhưng xem ra khó đòi lại lắm

Cái này phải post qua box khác chứ bạn hiền, post ở đây người ta hiểu lầm tớ rùi sao???? Hic... Chơi lại không? Ref tớ đi, RB đàng hoàng uy tín.:binhsua26:

Bạn nào hôm nay (12/11/2012) đăng ký làm ref neo của mình id là congkick12 cho mình xin LR để đủ 30 ngày mình RB và yahoo luôn nha! Thanks!

Hướng dẫn kiếm tiền với Probux uy tín số 1 (có proof) trang giống NeoBux

Probux - đây là một Neobux thứ 2. Trên các forum MMO hiện nay thì đánh giá rất cao site này. Thiết kế Probux , gọn, đẹp. Giá click rất cao, nhược điểm min pay cao 5$. Thời điểm này hoàn toàn có thể thuê ref kiếm lãi. Nếu không thuê ref thì chiến thuật là click kiếm $, lấy tiền đó thuê ref, đi tìm direct ref, đạt minpay thì payout. Mình thấy đây là 1 site rất uy rất đáng để tham gia.

Thông tin site:

- Giá click: 0.01-0.02$/click , Ref click: 50% .Số ads 1 ngày: 10+
- Min pay: 5$ . Đợi tiền: Instantly (ngay lập tức)
- Thanh toán qua: Paypal và Payza.
- Giá thuê ref: 0.2$/ref/tháng.
- Upgrade:_ Golden: 70$/năm (rẻ hơn 20$ so với neobux, với 20$ này bạn có thể thuê ngay 100 ref, với tỉ lệ hơn 2 click/ref/ngày, bạn có thể yên tâm về chuyện này vì mình đã kiểm chứng). Nếu nâng cấp và thuê được 500 ref thì thu nhập mỗi ngày của bạn sẽ là 10$, đó là lý do giải thích vì sao có rất nhiều proof trên 20$.

_ Ultimate: 780$/năm.

Click vào http://www.probux.com/?r=conan24792 để đăng kí:

Proof:
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!

Cái này phải post qua box khác chứ bạn hiền, post ở đây người ta hiểu lầm tớ rùi sao???? Hic... Chơi lại không? Ref tớ đi, RB đàng hoàng uy tín.:binhsua26:

uh xin lỗi dại ca.bức xúc thằng k tử tế làm ảnh hưởng đên topic đại ca.acc mình là giangcao1 mà sao nhầm dc.hjhj
up cho a đông khách thôi chứ em k chơi ptc nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,126
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week