... Mấy nay bận công việc không support được mong anh em thông cảm ... mọi thắc mắc anh em cứ pm Y!H: mrxl107 nhé !

Chào mọi người , mình hiện mới tập tành chơi MMO .
Đang thử nghiệm trang neobux xem sao , những mà vẫn chưa hiểu cách tính giờ trong neobux như thế nào nên bữa giờ cứ ngày click ngày ko ?
Có ngày click 8 cái, còn có ngày ko có cái nào để click .
Vì đang dự tính đầu tư ít tiền vào đó ( khoảng 500 usd ) nên mình lập topic này để mọi người chỉ giúp

Giờ: Reser ad của mình : 23 h 59 phút
Giờ sever time : 8h 20 '
Giờ trên máy tính : 19h 20 '

Theo như hình thì mình phải click ở thời điểm nào trong ngày là đúng ?

Mong mọi người hướng dẫn giúp !

Thank you rất nhiều !

bắt đầu click từ 11h00 sáng đến 10h59"59' ngày hôm sau

- - - Updated - - -

mà có ai cheat được thằng này không

Upppppppppppppppppppppppppppppppppp phụ thớt nè

Mình đang tham gia Neobux đầu tư khoảng 50 $.

1. Bạn vào google search đi vì Forum mình có chỉ cách đó.
2. Bạn để ý ads màu cam ngày click 4 cái thôi nó reset giờ website vào lúc 11h sáng Việt Nam mình, còn reset theo giờ địa phương thì tùy lúc bạn đăng ký (cái này thì chẳng biết) nhưng ads của mình thấy ghi giờ địa phương là 4h10 thì mình thấy cứ 4h10 sáng thì mình có ads mới cho mình click.
3. vào để ý cái này" You haven't viewed any advertisements today.
Ở trang click ads thì cần click ads còn nếu đủ rồi thì đừng click ads màu cam nữa là ok click ads nào cũng được.
4. vào chỗ summary account nhìn thấy biểu đồ clcik ads theo local Time và Local server để coi mình có click chưa.

Kết: để ý ads màu cam, ngày nào đủ 4 rồi thôi.

Bản thân mình cũng bị như bạn nhưng mình giờ hết lo rồi. Mình click thoải mái, cứ có ads là click không phân biệt cho mệt, mình online thường xuyên và mình đang bị hiện tượng như bạn, đang thuê hơn 150 ref, 4h sáng nó thay ads mới cho mình, mình cứ click trước ads của ngày hôm sau, ngày nào cũng click trước ads của ngày hôm sau hết, thành ra " Active eryday". Nói cho dễ hiểu là:

4h sáng mình được Neobux thay ads mới. 11h sáng Việt Nam Neobux reset lại cho ngày mới. Ngày nào mình cũng click ads thường xuyên từ sáng đến tối, lúc 4 giờ nó thay ads, sáng dậy mình click hết bị hiện tượng click hết ads của ngày hôm sau.

----> ngày nào cũng click lố ads hết thành ra click đều đặn, click trước ngày không. Bạn để ý nó thay ads mới cho bạn khi nào?

Nếu tham gia Neobux nên bấm adprize nha, bạn click khoảng 100 ngày là có đủ thứ giải hết, hồi sáng mình được 100 NP và 0.5 $ á. Lấy NP gia hạn ngày thuê ref. Neopoint để dành uổng, gia hạn ref click mình có $, $ để ra $ mà phải xoay $ chứ để NP đổi $ thì uổng thời gian.

PTC giờ có thằng nào ngon hơn neobux hả cậu
neobux nó chơi ảo lắm, ref mua toàn là bot ( nghe mọi người nói thế) mua một mớ ref nó chẳng click cho lỗ cả vốn,
click solo thì thì không được rồi quá rẻ mạt.
click solo để kiếm $ thì nhiều site khác giá cao hơn, tuy là scam nhiều nhưng bù trừ cho nhau cuối tháng vẫn hơn thằng neobux.
đầu tư thì có nhiều site để đầu tư mà cậu, không nhất thiết phải ptc.

Mình đang tham gia Neobux đầu tư khoảng 50 $.

1. Bạn vào google search đi vì Forum mình có chỉ cách đó.
2. Bạn để ý ads màu cam ngày click 4 cái thôi nó reset giờ website vào lúc 11h sáng Việt Nam mình, còn reset theo giờ địa phương thì tùy lúc bạn đăng ký (cái này thì chẳng biết) nhưng ads của mình thấy ghi giờ địa phương là 4h10 thì mình thấy cứ 4h10 sáng thì mình có ads mới cho mình click.
3. vào để ý cái này" You haven't viewed any advertisements today.
Ở trang click ads thì cần click ads còn nếu đủ rồi thì đừng click ads màu cam nữa là ok click ads nào cũng được.
4. vào chỗ summary account nhìn thấy biểu đồ clcik ads theo local Time và Local server để coi mình có click chưa.

Kết: để ý ads màu cam, ngày nào đủ 4 rồi thôi.

Bản thân mình cũng bị như bạn nhưng mình giờ hết lo rồi. Mình click thoải mái, cứ có ads là click không phân biệt cho mệt, mình online thường xuyên và mình đang bị hiện tượng như bạn, đang thuê hơn 150 ref, 4h sáng nó thay ads mới cho mình, mình cứ click trước ads của ngày hôm sau, ngày nào cũng click trước ads của ngày hôm sau hết, thành ra " Active eryday". Nói cho dễ hiểu là:

4h sáng mình được Neobux thay ads mới. 11h sáng Việt Nam Neobux reset lại cho ngày mới. Ngày nào mình cũng click ads thường xuyên từ sáng đến tối, lúc 4 giờ nó thay ads, sáng dậy mình click hết bị hiện tượng click hết ads của ngày hôm sau.

----> ngày nào cũng click lố ads hết thành ra click đều đặn, click trước ngày không. Bạn để ý nó thay ads mới cho bạn khi nào?

Nếu tham gia Neobux nên bấm adprize nha, bạn click khoảng 100 ngày là có đủ thứ giải hết, hồi sáng mình được 100 NP và 0.5 $ á. Lấy NP gia hạn ngày thuê ref. Neopoint để dành uổng, gia hạn ref click mình có $, $ để ra $ mà phải xoay $ chứ để NP đổi $ thì uổng thời gian.

Mình click loạn xa .
Có nhiều khi mình thấy có quảng cáo là mình click à ................
Mà sao thấy mấy cái màu xanh nó hiện liên tục luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,046
173,125
Latest member
mauchuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week