cạu cộng vào lần RB đầu tiên cho tớ nhé :). Mà thằng này RR cũng ẩm ương. Tớ 20RR nhưng có 3 thằng chả có click nào từ khi thuê (3 ngày rồi :() Cho tớ hỏi, nếu xóa RR nó có trả lại một phần tiền thuê cho mình không nhỉ? Cậu thử chưa, vì tớ ko thấy nó nói gì đến cái này cả

cạu cộng vào lần RB đầu tiên cho tớ nhé :). Mà thằng này RR cũng ẩm ương. Tớ 20RR nhưng có 3 thằng chả có click nào từ khi thuê (3 ngày rồi :() Cho tớ hỏi, nếu xóa RR nó có trả lại một phần tiền thuê cho mình không nhỉ? Cậu thử chưa, vì tớ ko thấy nó nói gì đến cái này cả

Không xóa được, nếu nó không click cậu có thể thay bằng thằng khác (recycle). Nhưng tốn tiền lắm đấy. Recycle 1 thằng mất 0.07$, bằng cậu click 2 ngày, và bằng thằng ref mới click cho cậu 4 ngày.

cạu cộng vào lần RB đầu tiên cho tớ nhé . Mà thằng này RR cũng ẩm ương. Tớ 20RR nhưng có 3 thằng chả có click nào từ khi thuê (3 ngày rồi ) Cho tớ hỏi, nếu xóa RR nó có trả lại một phần tiền thuê cho mình không nhỉ? Cậu thử chưa, vì tớ ko thấy nó nói gì đến cái này cả
cái này thì mình chưa thử cậu vì rent ref của mình click đủ hết, còn nếu cậu tính ref thì tốn 0,07 như bạn cqs12 nói , cậu thấy biểu tượng 2 muj tên xoay tròn xanh lá không ---recycle đó cậu

cái này thì mình chưa thử cậu vì rent ref của mình click đủ hết, còn nếu cậu tính ref thì tốn 0,07 như bạn cqs12 nói , cậu thấy biểu tượng 2 muj tên xoay tròn xanh lá không ---recycle đó cậu
Thuê 100 thằng ref mà 32 thằng không thấy clik, potay.com

cho mình hỏi là chỉ click 4 cái ads 30s thôi phải không? nếu lỡ click thêm mấy cái ads khác thì có sao không? mình mới chơi nên cũng chưa hiểu lắm:binhsua75:

Thuê 100 thằng ref mà 32 thằng không thấy clik, potay.com

Thế này thì móm nặng àh. híc, không biết thằng này thế nào nữa. Lỡ RR nó rồi giờ như ngồi trên đống lửa, híc. Mong là khôgn lỗ :))

muốn chơi nhưng ko có tool autu để kick ads ,thớt có chỉ cho với t ref cho
không cần auto đâu bạn trong site có 4 ads 30s bạn cần click chúng để nhận tiền từ ref, còn các ads phụ 0,001$ các bạn muốn click cũng được không cũng chả sao, nó chỉ cộng thêm tiền vào acc thôi,

- - - Updated - - -

cho mình hỏi là chỉ click 4 cái ads 30s thôi phải không? nếu lỡ click thêm mấy cái ads khác thì có sao không? mình mới chơi nên cũng chưa hiểu lắm
ko sao đâu bạn click ads phụ 0,001để thêm money đó.

Last edited by a moderator:
Thế này thì móm nặng àh. híc, không biết thằng này thế nào nữa. Lỡ RR nó rồi giờ như ngồi trên đống lửa, híc. Mong là khôgn lỗ
nếu so với neobux minh nghĩ ref site này click cũng ok mà -thu được cũng khá khi chua up acc-vậy bạn nghĩ sao khi up acc.( ý kiến chủ quan đừng chém mình nhe)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,805
172,876
Latest member
estanislaocho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back