Như mọi người biết đây là 1 site uy tín từ 2008 đến nay nhưng sua khi nó chuyển ads từ 0.01->0.001$ thì có nhiều member nản khi chiến nó
]
Giá Click: 0.001/ADS và 0.01/ads( Gold Member)
Số ads mỗi ngày: 10~30 ADS
Số ads để Clicks active để nhận tiền click ref: 4 ADS va 9~ ADS (Gold Member)
Mini pay: 2$

Các loại ADS:ADS Hồng, ADS Xanh Lá, ADS Cam là chủ yếu, và Neobux chỉ tính ads màu cam( có 4 ads/ngày đối với Standard và 9 ads/ ngày đối với Gold menber) để tạo Credit, chính vì thế mỗi tháng sẽ có ít nhất 120ads ( click đều) và bạn sẽ được RB một lượng PP tương đương 0.48$/tháng

Tại sao bạn nên đăng kí chơi ngay tại đây:
1) Chế độ RB: 800% số tiền mà bạn click được khi đạt mỗi 30ADS ( cách tính được ghi ở dưới) - Chỉ tính các ads có màu cam
2) Bonus 0.05$ sau 3 ngày click - Nhưng số bonus chỉ được thanh toán khi bạn click dc 30 ADS
3) Các bạn có thể tham khảo cách chiến hay hợp tác với mình tại blog: magic7744.blogpsot.com
Mỗi ngày mình sẽ update avg cho các bạn nào muốn đầu tư - chiến lâu dài
Bonus: dành cho các bạn ko thuê rent ref
- Sau 61 ngày nếu avg của các bạn ở trong các khoảng sau mình sẽ bonus
+ AVG 2 ->3.99: bonus 0.75$
+ AVG 4->5.99: bonus 1.6$
Bonus: cho các bạn không thuê ref
- Do các bạn thuê rent ref nên mình không có thêm gì ngoài việc bonus thêm 0.1$
* Chú ý:
- Bạn nào muốn chiến lâu dài và sau này rent ref ... thì mình khuyên nên chọn 11h trưa - Đó là lúc neobux đúng 0h sau này khi bạn rent ref sẽ dễ quản lý hơn
Bạn nào đăng kí vui long để lại tên,Y!h để tiện trao đổi và RB nhé:
Tên:..........................................
Username Neobux:...................
Nick Y!h (email) :......................
Email Paypal:............................

Last edited by a moderator:
Up phụ thớt, công nhận thằng này thuộc dạng kỳ cựu của dạng PTC. Sống siêu dai và tương lai còn dai hơn nữa.

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Để thêm ref anh nên có thống kê về tiền trong 1 tháng của ref nếu click đều để thu hút mem, còn 800% thì good rồi. Đang tính ref cho huynh đây :D
Mà huynh nên có các chiêu để thu hút mem như click đều ... ads trong ... ngày ( tuần) thì đc bn tầm 1$ thuê ref hay là các mem tâm huyết chắc ăn đc rb 100% để thuê ref rồi trả lại sau 1-2 tuần gì đó ...
XIn nhận gạch

Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week