Hi. Có mình cũng vừa chơi neo nè. Mới chơi đc hơn 1 tháng nay.
Có gì chia sẻ kinh no mới. Giờ nhiều trang scam quá nên chơi neo cho chắc cú nhưng mỗi tội chơi neo mà ko lên Gold Member thì ko lãi được mấy đâu.
Mới tập tành thuê 20 ref xem như thế nào?

đúng đấy! minh khuyên cậu nên bỏ thằng này đi! khó ăn lắm

[email protected]
Có gì pm cùng chia sẻ kinh no chơi Neo.

Thằng này phỉa Up golden may ra mới sống được.
Nhưng mà chủ yếu là AVG sau khi up golden mà thấp thì ăn cám.
Nghe các bác trên này truyền đạt kinh nghiệm lại như vậy...

Nhưng mà cũng thấy còn nhiều người chơi neobux mà, chẳng nhẽ lỗ vậy mà nó vẫn đông thành viên và lên đc elite sao ???

p/s: Nếu up golden thì theo tính toán thì chỉ cần AVG > 0.7 là có lãi rồi.
Mình nghĩ nếu up golden có lẽ là lãi đc nhưng không nhiều đâu, trừ đi 90$ up thì cũng chả đc nhiêu.

Mình cũng tìm hiểu rồi. Nếu ko lên Gold thì cũng có lãi nhưng lãi rất ít, mình phải lên Gold mới nhanh lấy lại vốn được.
Cậu lên forum của nó mà xem. Thường chơi Neo họ toàn đầu tư lên Gold trước rồi mới thuê ref.
Nếu up golden thì AVG > 0.84 là có lãi rồi.
Có gì add nick mình cho tiện nc.

Site đó 1 click đc có o.oo1 đúng ko bác. Em click mãi mà đc có 1$ nên chán quá. Có khi phải up thì mới đc nhìu :(

Lang thang trên mạng tìm được phần mềm NeoBux Clicker v1.2 nên share cho ae dùng. :D mình đã test và rất ok.

download hì cái adf của mình nó lên chậm quá mong ae thông cảm :D

anh em thích thì khích lệ ae để post tiếp nhé :D

---------- Post added at 07:29 AM ---------- Previous post was at 07:24 AM ----------

anh em ủng hộ mình còn phần mềm auto click icrasebux và onbux nữa sẽ post lên sau :D

Last edited by a moderator:
các bác share để tên tránh nhạy cảm giùm, bác ghi toẹt móng heo thế kia, GG mà ra anh em VN ăn mắm hết.
thks 4share, mặc dù không dùng.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week