Suggest Nên tự động cập nhật thread mới và thêm nhiều danh hiệu :D

EzioXIII

Verified
Reactions
308
MR
0.042
$500.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tít, e thấy bên diễn đàn thebot.net có tự động cập nhật mấy thread mới :D vs có cái phần HOT thread để ae tiện theo dõi :D
Với nên có nhiều danh hiệu khác :D để mem có động lực để cống hiến cho 4rum nhiều hơn :D
2 cái trên e thấy khá hay nên muốn đóng góp để diễn đàn thêm phát triển :p
Ý kiến e xin hết ạ :D

Diễn đàn mình là diễn đàn kiếm tiền,nên ae tập trung vào kiếm tiền là chính, đặc thù mà bạn nên ko cần danh hiệu đâu bạn.

Upvote 0
Diễn đàn mình là diễn đàn kiếm tiền,nên ae tập trung vào kiếm tiền là chính, đặc thù mà bạn nên ko cần danh hiệu đâu bạn.
Danh hiệu để mọi ng có thứ để hướng tới để cống hiến cho 4rum đó bạn :D nếu k ai cống hiến, chia sẻ thì có diễn đàn như không bạn à :D

Upvote 0
Danh hiệu để mọi ng có thứ để hướng tới để cống hiến cho 4rum đó bạn :D nếu k ai cống hiến, chia sẻ thì có diễn đàn như không bạn à :D
chia sẻ thì cũng có VIP mem rồi cậu, đóng góp thì cũng có kindness member rùi , còn làm slave thì cũng có nick tím nick xanh rùi :cool: còn thiếu gì nữa đâu, mà ở 4rum này thì bảo hiểm >>>>> all nhé :rolleyes:

Upvote 0
Cố gắng phấn đấu lên VIP đi em, anh ủng hộ, nhiều danh hiệu quá thì sẽ bị mất giá trị.

Upvote 0
Cố gắng phấn đấu lên VIP đi em, anh ủng hộ, nhiều danh hiệu quá thì sẽ bị mất giá trị.
:D dạo này thi cử nhiều quá nên k có thời gian trên diễn đàn nhiều a ạ :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week