Help Nên rút tiền từ Pp về PO hay là về thẳng bank??

Hollowman

Junior
Reactions
72
MR
0.286
Xin chào cả nhà,

Hiện tại mình làm off có chút tiền lẻ muốn rút tiền nhưng có nghe nói nếu rút thẳng về bank thì phí rất cao, không biết hiện tại ra sao.
Mình đang định rút về PO, không biết mất bao nhiêu %, các bác ở đây ai đã rút về PO ai đã rút về bank rồi cho em xin ý kiến ạ
Cảm ơn các bác đã đọc bài!!!

bạn chuyển về PO (mất phí 1%) rồi chuyển về bank thì tỉ giá như pp về bank thôi => tự nhiên đi vòng mà lại mất thêm tiền

KL: Từ pp thì with luôn về bank đi bạn

hôm trước mình rút pp về bank phí hết 60k thì phải... nhưng còn bị trừ phí quy đổi ngoại tệ gì đó... chưa nói đến rate thấp tè nữa @@

bạn chuyển về PO (mất phí 1%) rồi chuyển về bank thì tỉ giá như pp về bank thôi => tự nhiên đi vòng mà lại mất thêm tiền

KL: Từ pp thì with luôn về bank đi bạn
bác cho em hỏi câu nữa là tiền tư paypal thẳng về bank rate bao nhiêu vậy ạ ?
hôm trước mình rút pp về bank phí hết 60k thì phải... nhưng còn bị trừ phí quy đổi ngoại tệ gì đó... chưa nói đến rate thấp tè nữa @@
bên PO về bank rate 23, paypal mình chưa biết bao nhiêu nữa, bác biết bao nhiêu ko ạ?

PPVN về bank tầm 21.7-.21.8, còn PO thì đang co người thu >22 đó :D

PPVN rate thấp quá bác nnỉ, thôi để em chuyển qua PO rồi từ PO => bank đc rate 23 :D
cảm ơn bác!
PO về bank đc 23 cơ ah :D

đc rồi bác ạ

bác rút nhiều ko ạ ?

mình rút ~5k về PO không mất xu nào, PO về VN 22.7 :)

Mà cho mình hỏi là PP giờ add PO dễ rồi hả cậu? PP mình trước add PO vào đc là do có 1 chút thủ thuât :p giờ mún add vào nữa lại không đc :)

Để thử add PO vô xem sao.

Add vô chú ấy bắt ver thì lại mệt

Đang chỗ quang cứ thích quàng chỗ rậm

Cho mình hỏi cái pp us có add bank PO của mình vào được không ah, và khi add có cần đổi name pp k,

Add tốt bạn. Ko cần đổi tên khi add vì nó chỉ yêu cầu routing number và account number mà :D
Khi rút mới phải đổi vì mấy chú PO hơi hâm

Add tốt bạn. Ko cần đổi tên khi add vì nó chỉ yêu cầu routing number và account number mà :D
Khi rút mới phải đổi vì mấy chú PO hơi hâm
Thể mình add thẻ MC PO vào rồi đổi tên thì có rut tiền về thẻ MC được không ah. With về thẻ PO ấy. Thank

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back