Nên đầu tư Master invest ở đâu tốt nhất ?

fxvina

Junior
Reactions
89
MR
0.000
Các công ty này chủ yếu là lừa đảo, nếu có thì thế giới lao vào đầu tư hết chứ tội gì gửi cho ngân hàng để chịu lãi suất 0.25%/năm ở Mỹ, hay 0.05%/năm ở EU.

mình nghe nói là đầu tư master invest là sao chép tất cả lệnh của master invest vậy thì vẫn có rủi ro nên tiền sinh lời phải nhiều hơn khi đi gửi NH chứ, còn gửi NH theo như bạn nói thì lãi suất rất thấp nhưng rủi ro hầu như rất thấp.

taapoo

Junior
Reactions
138
MR
0.000
chờ mình test xong con Robot này! sẽ cho bác làm investor:cool:

Reactions
39
MR
0.000
Các bác có biết hiện công ty nào cung cấp master invest ko ? e đang cần đầu tư ủy thác vì cũng có học qua forex rồi cũng trade nhưng tỷ lệ thắng thấp quá

Mình hiện đang mở tài khoản bên Darwinex. Đây là công ty có regulation FCA, liquidity provider là LMAX và Saxo bank. Hơn nữa họ có một platform để đầu tư rất hay và sáng tạo. Hình thức này tương tự như bên quỹ ETFs. Ngoài ra, họ còn có phương pháp kiểm soát rủi ro giúp bạn. Ví dụ như trader mà bạn chọn bị say rượu và đặt lệnh có rủi ro lớn bất thường. Darwinex sẽ không copy lệnh đó cho bạn. Họ chia trader ra thành ba nhóm, nhóm rủi ro thấp, trung bình và cao. Và họ tính toán trước rủi ro mà bạn phải chịu cùng với lợi nhuận mà bạn sẽ đạt được. Nói chung đây là hình thức invest ưu việt hơn zulutrade, etoro, myfxbook autotrade, Fxpro supertrader,... rất nhiều. Bạn có thể đầu tư chỉ với 50$ nhưng rủi ro và lợi nhuận thì y chang trên system của trader.

Nếu bạn giao dịch tốt, họ cũng sẽ đầu tư vào bạn bằng hình thức Darwinia IA.

Nếu ủng hộ mình thì bạn register qua link này: https://www.darwinex.com/register/phoenixforexmanager. Mình sẽ không nhận được commission từ quá trình bạn đầu tư nhưng mình sẽ nhận được commission từ quá trình bạn trade trực tiếp trên Mt4 của họ và mình sẽ rebate lại cho bạn.

mình nghe nói là đầu tư master invest là sao chép tất cả lệnh của master invest vậy thì vẫn có rủi ro nên tiền sinh lời phải nhiều hơn khi đi gửi NH chứ, còn gửi NH theo như bạn nói thì lãi suất rất thấp nhưng rủi ro hầu như rất thấp.
Bạn muốn đầu tư theo kiểu đó thì có thể vào trang mql5.com để copy tín hiệu của trader nào bạn thấy pro, hoặc có thể mở tài khoản dạng như là PAMM của hotforex hay MAM-invester, MAC-invester của bên Mtrading,... nhưng đầu tư kiểu này thắng thua theo tín hiệu mà mình copy, vẫn có rủi ro. Còn trước đây ở VN có mấy công ty nhận đầu tư uỷ thác với lãi suất 5-6%/tháng thì toàn lừa đảo cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week