Nên chọn ví usdt hay ví paypal

B muốn gd hay để lâu dài, nếu gd thì PP rate ổn nhất còn lâu dài thì có thể dùng USDT, PP nó lâu lâu limit cũng hơi rén đấy :ami_fat_cat_025:

nếu có usdt thì bỏ vào phần earn của binace ấy vừa giữ vừa kiếm thêm tí lãi :v

B muốn gd hay để lâu dài, nếu gd thì PP rate ổn nhất còn lâu dài thì có thể dùng USDT, PP nó lâu lâu limit cũng hơi rén đấy :ami_fat_cat_025:
mình sài để giao dịch cho an toàn với nhanh gọn thôi á ,chứ sài paypal thấy lỏ quá vừa lâu vừa ít

mình sài để giao dịch cho an toàn với nhanh gọn thôi á ,chứ sài paypal thấy lỏ quá vừa lâu vừa ít
gd thì dùng USDT fee tùy mạng tầm 0.5-10$/ lần gd :v

Xin chào các bạn mình đang phân vân không biết nên chọn đồng usdt mà mất 2% hay là dùng ví paypal với rate củ chuối
ussdt nhe , pp free nhưng ăn limit thì khóc tiếng máng luôn

Xin chào các bạn mình đang phân vân không biết nên chọn đồng usdt mà mất 2% hay là dùng ví paypal với rate củ chuối
Bạn nên chọn usdt vì giá nó cao hơn paypal nhiều, với lại bạn cũng không gặp tình trạng phải đợi 90 ngày mới rút được tiền khi nó limit, or phải tốn thời gian or tiền bạc để thuê người gỡ limit :popo_beat_brick:

Nhanh và rẻ chuyển khoản dùng USDT ; mua hàng thì dùng PP.
USDT k thân thiện với người k am hiểu về cryptocurrency

mà nghĩ cũng lạ tại sao paypal khó xài , dễ bị limmit , Dễ bị tranh chấp . Nhớ lúc trước có cô nào người nước ngoài ấy . kiểu member deposit chơi ptc gì ấy . Cô gái ấy hình như là admin của trang web đó . không hiểu sao ví cô ấy bị block . Gọi điện cho paypal ́hỗ trợ ko được nên cô ta thuê luật sư để kiện luôn , Mà nghĩ như châu chấu đá xe . luật paypal nó đã tính từ chi tiết như bảo hiểm ấy . Thắng paypal hơi bị khó . Từ đó ko biết vụ đó paypal xử sao . Thấy im re và ko còn nghe nhắc

mà nghĩ cũng lạ tại sao paypal khó xài , dễ bị limmit , Dễ bị tranh chấp . Nhớ lúc trước có cô nào người nước ngoài ấy . kiểu member deposit chơi ptc gì ấy . Cô gái ấy hình như là admin của trang web đó . không hiểu sao ví cô ấy bị block . Gọi điện cho paypal ́hỗ trợ ko được nên cô ta thuê luật sư để kiện luôn , Mà nghĩ như châu chấu đá xe . luật paypal nó đã tính từ chi tiết như bảo hiểm ấy . Thắng paypal hơi bị khó . Từ đó ko biết vụ đó paypal xử sao . Thấy im re và ko còn nghe nhắc
cái gì cũng có rủi ro mà bác ạ,có tiền ít thì cứ rút về từ từ không lại mắc công bị khóa oan ức thì khóc không kịp

ví paypal có cần thẻ visa không ạ, mình chỉ cần nạp và thanh toán , cho vul để tạo tk vps

paypal dễ ăn limit lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week