• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nên chọn mạng Wifi nao! Chia tay Dcom vettel ==

dear12345

Senior
Reactions
173
MR
0.001
Insuree Balance
0
Tjh hìh là còn 4 ngày nữa sẽ phải đổi mạng mog m.n tư vấn.Thank all.
chứ k hiu thằg vettel nó nghĩ j mà baỏ sài nhiu tính nhiu=)) trog khi gan bó vs nó gần 4 năm vs 120k/tháng.

FPT VNPT cái nào cũng dc. Đợi có đợt nó tặng modem wifi rồi lắp.

Theo mình thì VNPT ổn định nhưng hơi chậm so với gói FPT cùng giá :D Cậu thích cái nào thì chọn cái đó

fpt chạy ngon hơn nhé

mình đang dùng gói ADSL của vietel, dùng khá tốt, nhân viên sửa chữa khá nhanh và nhiệt tình.

rất tiếc là tớ ở quê. nên k có mạng fpt và vẫn đang hack d-com tốc độ 500kb/s xài đỡ.

mình đang dùng gói ADSL của vietel, dùng khá tốt, nhân viên sửa chữa khá nhanh và nhiệt tình.
Mjh o trọ lắp mạng có dây bat tien lm

rất tiếc là tớ ở quê. nên k có mạng fpt và vẫn đang hack d-com tốc độ 500kb/s xài đỡ.
Nó tăng giá rui sai j nua vs laj k co goi goi toi da.thog cam nhan bag dd.viet co dau lau wa

Nó tăng giá rui sai j nua vs laj k co goi goi toi da.thog cam nhan bag dd.viet co dau lau wa

biết là vậy nhưng nhà tớ trong đồng ruộng cách đường lớn 700 mét....dây mạng vnpt kéo vô còn thua cả d-com. hxihix

Bác cho em xin cách hack Dcom 3G với mẹ nó xài 3G nó lag ko chịu đc vào web mà chờ cả 15p mới chạy xong . thank bác

Bác cho em xin cách hack Dcom 3G với mẹ nó xài 3G nó lag ko chịu đc vào web mà chờ cả 15p mới chạy xong . thank bác
trên mạng có đầy bác ạ. nhưng tùy vùng miền nó fix chưa thui. nơi e ở nó vẫn chưa fix.

đơn giản là đổi cấu hình...tùy chọn thành chỉ GMS,, chờ 20 giây sau đó chọn lại ưu tiên UTMS --ok

ra ngoài chọn cấu hình mới và Kết nối là xong thui...

trên mạng có đầy bác ạ. nhưng tùy vùng miền nó fix chưa thui. nơi e ở nó vẫn chưa fix.

đơn giản là đổi cấu hình...tùy chọn thành chỉ GMS,, chờ 20 giây sau đó chọn lại ưu tiên UTMS --ok

ra ngoài chọn cấu hình mới và Kết nối là xong thui...

Ok. Thanks Bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom