Nên chọn 1 site PTC như thế nào để đầu tư?

kugkuygil

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.070
Insuree Balance
9089|1000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình trước làm ref thuê nay muốn đổi sang vai trò là người tuyển ref, nên bây giờ muốn nhờ các cao thủ tư vấn cho cách chọn 1 web PTC để đầu tư! theo các bạn thì khi đầu tư vào 1 web để đảm bảo an toàn, hạn chế được bị scam ta nên xem xét các thông tin gì ở đâu ? À mà làm sao ta biết được admin của web là ai ? mình thấy nhiều bài quảng cáo là admin web này là admin web kia.. mà không sao biết được admin mà làm sao biết đựoc họ không giả danh để lừa đây ta ?

Chơi bemabux ,xactbux, onsearchia kìa bạn. Mua ref vĩnh viễn mà click cực ngon, ngon hơn so với bạn đi tuyển ref nữa đó.

Upvote 0
sặc mình hỏi là hỏi kinh nghiệm chọn web để đầu tư chứ không cần web!
Mình có mấy web đăng ký thuộc top 500 được phép nâng cấp đến mức cuối với 1 $ nên đang xem xét chon web nào mà sao các bạn cứ vào quảng cáo tìm ref thế!

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

Chơi bemabux ,xactbux, onsearchia kìa bạn. Mua ref vĩnh viễn mà click cực ngon, ngon hơn so với bạn đi tuyển ref nữa đó.
hic hic không đủ $ đú mấy host này nguyên nâng cấp+ mua ref là cả 1 đống rồi!

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:36 PM ----------

uppppppppppppppppppp

Upvote 0
- cần chọn những site có min pay thấp nếu ko có subcribption hoặc những site min pay lớn nhất là 4$ nếu có subcribetion, tùy vào subcribption mà phang (subcripesion nghĩa là là bản quyền, ta thường thấy three year subcripsion, five year subcripsion, còn loại ten year subcripsion là cực kì uy tín, rất nên tham gia)
- vào phần upgrade để bít đc bao nhiu tiền/ ref click, min pay, days between payout, clicks needed 2 payout và days needed 2 payout
- vào phần proof xem nó có pay đều ko, khoảng 1 ngày pay 5 - 6 payment là đc
- vào forum của nó, post 1 bài miễn sao ko bị coi là spam để ko bị ban nick là đc, mục đích là xem bài viết của mình có phải đc duyệt qua admin thì mới hiển thị hay ko. Ngày trc mình chơi 1 site khỉ đột gì đó mà quên tên rùi, lên forum của nó thông báo scam và hỏi admin cho ra nhẽ nhưng post xong chẳng thấy bài viết của mình đâu nữa, vì admin phải duyệt thì bài viết đó mới hiển thị
- phí rút tiền: vào request payout trong cột account summary gõ thử 10$ vào phần payout amount xem dòng fee ở dưới hiện là bao nhiu, nếu trên 15% thì đừng cóa chơi

và cuối cùng, nếu đạt đủ những yếu tố trên, thì tuyển ref và nhớ có phần "bonus 0.05 nếu scam". Nhớ theo dõi phí rút tiền, phần upgrade và forum nó đều đặn để nếu nó chuẩn bị scam thì còn kịp trở tay.

Chúc bạn kiếm đc thật nhiều xiền với PTC :)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thank bạn nha!
à mà subcribetion xem ở chỗ nào vậy bạn ? với lại làm sao biết được admin của web là ai ? có uy tín không

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

uppppppppppppp

Upvote 0
subcription xem ở phần home ý bạn

có tool để check tên admin, hạn domai của site PTC trong forum mình đó bạn, lúc trước mình có thấy nhưng quên down, bây giờ tìm lại chẳng bít ở đâu cả híc T_T

Upvote 0
upppppppppp

Upvote 0
- cần chọn những site có min pay thấp nếu ko có subcribption hoặc những site min pay lớn nhất là 4$ nếu có subcribetion, tùy vào subcribption mà phang (subcripesion nghĩa là là bản quyền, ta thường thấy three year subcripsion, five year subcripsion, còn loại ten year subcripsion là cực kì uy tín, rất nên tham gia)
- vào phần upgrade để bít đc bao nhiu tiền/ ref click, min pay, days between payout, clicks needed 2 payout và days needed 2 payout
- vào phần proof xem nó có pay đều ko, khoảng 1 ngày pay 5 - 6 payment là đc
- vào forum của nó, post 1 bài miễn sao ko bị coi là spam để ko bị ban nick là đc, mục đích là xem bài viết của mình có phải đc duyệt qua admin thì mới hiển thị hay ko. Ngày trc mình chơi 1 site khỉ đột gì đó mà quên tên rùi, lên forum của nó thông báo scam và hỏi admin cho ra nhẽ nhưng post xong chẳng thấy bài viết của mình đâu nữa, vì admin phải duyệt thì bài viết đó mới hiển thị
- phí rút tiền: vào request payout trong cột account summary gõ thử 10$ vào phần payout amount xem dòng fee ở dưới hiện là bao nhiu, nếu trên 15% thì đừng cóa chơi

và cuối cùng, nếu đạt đủ những yếu tố trên, thì tuyển ref và nhớ có phần "bonus 0.05 nếu scam". Nhớ theo dõi phí rút tiền, phần upgrade và forum nó đều đặn để nếu nó chuẩn bị scam thì còn kịp trở tay.

Chúc bạn kiếm đc thật nhiều xiền với PTC :)

Phần viết có ích cho newbie. Nhưng cũng có nhiều trang min payout >4$, nhưng vẫn uy tín. Phần này các bạn nên tìm hiểu xem site đã tồn tại và pay bao lâu rồi nhé!

Upvote 0
vậy còn vấn đề admin ai chỉ mem các xem với để còn đầu tư không lại như vụ buxshoper nó cho chơi mấy ngày rùi scam luôn chưa ai kịp pay gì cả! à mà chưa pay có cách nào biết được luật pay của nó không ? ( click 1 00 banner hay click 7 ngày...)
mà không PTC thì chiến món gì đây ( được có hơn 10-$ thui)

Upvote 0
vậy còn vấn đề admin ai chỉ mem các xem với để còn đầu tư không lại như vụ buxshoper nó cho chơi mấy ngày rùi scam luôn chưa ai kịp pay gì cả! à mà chưa pay có cách nào biết được luật pay của nó không ? ( click 1 00 banner hay click 7 ngày...)
PTC đâu phải là cách kiếm tiền duy nhất đâu bạn? :)

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

Phần viết có ích cho newbie. Nhưng cũng có nhiều trang min payout >4$, nhưng vẫn uy tín. Phần này các bạn nên tìm hiểu xem site đã tồn tại và pay bao lâu rồi nhé!
vì đây là dành cho newbie nên họ thường ko chọn site min pay cao, chưa kể có nhiều site uy tín min pay thấp nhưng chỉ đc có 0.0001/c nên mình cũng ko đề cập đến, cảm ơn bạn đã góp ý :)

Upvote 0

Có nhiều cách kiếm tiền online, chơi PTC, PTU, PTS, HYIP, ....

Để biết các quy định pay của nó, bạn vào phần Upgrade Account, trong đó bạn chú ý đến các phần khoanh vòng đỏ nhé:

Ngoài ra, có vài trang để pay instant (trả ngay lập tức), nhưng lại hold 24 giờ hoặc có thể dài hơn:

Upvote 0
cảm ơn các bạn đã trả lời!
câu hỏi tiếp theo :
làm sao xác định được admin1 trang và khi đã đầu tư ta có thể mở tranh chấp(PP) với web kia không để đòi tiền nếu bị scam!( đang tìm hiểu về tranh chấp trong PP nên muốn hỏi luôn!)

Upvote 0
cảm ơn các bạn đã trả lời!
câu hỏi tiếp theo :
làm sao xác định được admin1 trang và khi đã đầu tư ta có thể mở tranh chấp(PP) với web kia không để đòi tiền nếu bị scam!( đang tìm hiểu về tranh chấp trong PP nên muốn hỏi luôn!)
à, ko phải là do admin cố tình đòi đâu, đấy là do PP admin bị limit nên PP mới tự động đòi lại đó bạn. Chứ nếu admin cố tình đòi tiền lại thì PP cũng sẽ bị limit ngay, hoặc nếu may mắn PP nó ko để ý thì cũng bị các member của site PTC đó support cho PP thui :)

Upvote 0
Mình không phải pro ptc nhưng mình nói thật ptc cần thời gian đúc kết để tìm site ... có mắt nhìn site sẽ khác rất nhiều!!
Mình thích chơi site không có bản quyền và kiếm tiền thật nhanh (bằng chứng kiếm 65$ buxforclick và giờ đang chiến group của buxunite)
Cám ơn lời tư vấn của bạn 'clickdicung' nhưng đó các ý bạn nói chỉ là 50% đúng thôi!!!
Chúc bạn may mắn!

Upvote 0
Mình không phải pro ptc nhưng mình nói thật ptc cần thời gian đúc kết để tìm site ... có mắt nhìn site sẽ khác rất nhiều!!
Mình thích chơi site không có bản quyền và kiếm tiền thật nhanh (bằng chứng kiếm 65$ buxforclick và giờ đang chiến group của buxunite)
Cám ơn lời tư vấn của bạn 'clickdicung' nhưng đó các ý bạn nói chỉ là 50% đúng thôi!!!
Chúc bạn may mắn!
Chơi site mì ăn liền lời cũng cao, nhưng lỗ cũng nặng đấy!

Upvote 0
Thực sự chơi PTC có nhiều cái cần phải xem xét. Admin đó như thế nào ?? Có site nào uy tín của nó không ? ... Trước khi chơi nên dạo ở các box PTC, Market coi site nào còn pay, giá up, ref clicks ... Chơi những site ở trong 2 box PTC và Market là thấy tốt nhất vẫn an tâm hơn chơi mấy site mới ra. Sai lầm của mình lúc mới chơi là không chọn các site cũ, chỉ thích chơi ở site mới . Chơi PTC dựa theo admin đã có site uy tín mà có thêm site mới lập thì nên tham gia vì dễ tuyển rè hơn.

Upvote 0
giờ đang tí tởn HYIP còn PTC vẫn click bo thui!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week