Nên chơi network youtube nào ?

freedom chấp nhận mình rồi , mà cho mình hỏi 3 ô kia có cần kích vào luôn không vậy mấy bạn ?

bạn có thể nói rõ cái này ko, mình cũng tham gia freedom mà ko biết cái này,thanks bạn
Uh, bạn join có số điểm freedom đấy, bạn có thểm kiếm thêm điểm bằng cách tăng lượng view nên. nó so sánh tháng này tháng trước nếu lượng view bạn tăng bao nhiêu nó tặng bạn bấy nhiêu, còn một số cách kiếm điểm nữa FD.
Có điểm rồi bạn có thể tăng revenue share lên từ 70-110%. Tùy bạn nó sẽ đổi số điểm tương ứng 70-110 điểm.
bạn kéo thanh trượt đến gần cuối "Freedom! Poin (beta)" rồi bạn chọn redem.
Bạn nào chưa biết join freedom thì xem video hướng dân nhé

Uh, bạn join có số điểm freedom đấy, bạn có thểm kiếm thêm điểm bằng cách tăng lượng view nên. nó so sánh tháng này tháng trước nếu lượng view bạn tăng bao nhiêu nó tặng bạn bấy nhiêu, còn một số cách kiếm điểm nữa FD.
Có điểm rồi bạn có thể tăng revenue share lên từ 70-110%. Tùy bạn nó sẽ đổi số điểm tương ứng 70-110 điểm.
bạn kéo thanh trượt đến gần cuối "Freedom! Poin (beta)" rồi bạn chọn redem.
Bạn nào chưa biết join freedom thì xem video hướng dân nhé
Net này có cần view với like ko ạ

Net này có cần view với like ko ạ
Uh net này ko rất dễ đăng ký yêu cầu thấp chỉ cần bạn có 33view/ngày hoặc 1000 view/tháng là oki và trạng thái bạn là tốt. Minpay 1$ paypal vào cuối mỗi tháng

Uh net này ko rất dễ đăng ký yêu cầu thấp chỉ cần bạn có 33view/ngày hoặc 1000 view/tháng là oki và trạng thái bạn là tốt. Minpay 1$ paypal vào cuối mỗi tháng
Bác có imacros addmefast ko :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back