[Need help] Active office 365

namtt007

Legendary
Solutions
1
Reactions
2,145
MR
0.856
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi ae

Tình hình là mình mới restore lại cái win 10, xong upgrade thẳng lên win 11 mà quên mất active office 365 bằng Activate AIO Tools v3.1.2 by Savio.cmd.

Giờ lên win 11 rồi thì dùng tool AIO nó ko active được office 365.

Ae đi ngang chỉ giúp mình solution để active office 365 ạ.

Mình xin cảm ơn.

Hi ae

Tình hình là mình mới restore lại cái win 10, xong upgrade thẳng lên win 11 mà quên mất active office 365 bằng Activate AIO Tools v3.1.2 by Savio.cmd.

Giờ lên win 11 rồi thì dùng tool AIO nó ko active được office 365.

Ae đi ngang chỉ giúp mình solution để active office 365 ạ.

Mình xin cảm ơn.
:popo_big_smile: có win 11 rồi hả bác, dùng ngon ko ?
office 365 mình dùng bản quyền nên ko biết crack :D

:popo_big_smile: có win 11 rồi hả bác, dùng ngon ko ?
office 365 mình dùng bản quyền nên ko biết crack :D
ngày 5/10 mới ra bản chính thức. Hiện tại nó cho upgrade lên 11 preview thôi bác. Giao diện y thằng ios, win 11 hướng tới dùng app như điện thoại :popo_ah:

Có bài trên tinh tế hướng dẫn crack đó ông, search gg 1 phát ra ngay mà.

Có bài trên tinh tế hướng dẫn crack đó ông, search gg 1 phát ra ngay mà.
mình lục tung hết cả gg rồi, trên tinhte nó dùng Activate AIO Tools v3.1.2 mà cái này chỉ dùng được với win10. Mình lỡ upgrade lên win 11 mà quên active office ở win 10 nên giờ lại vô thế khó. Chứ win 10 thì pass active office trong 1 nốt nhạc

Bản quyền đi. Bản quyền free office 365+ và 5tb free. reg trong 1 nốt nhạc. hộp mình đưa account cho mà đăng nhập. Tut sẽ puplic nếu ae thật sự cần. DONE

Bản quyền đi. Bản quyền free office 365+ và 5tb free. reg trong 1 nốt nhạc. hộp mình đưa account cho mà đăng nhập. Tut sẽ puplic nếu ae thật sự cần. DONE
thank bác đã tặng mình acc để active office 365 thành công. 🥰
Từ acc được tặng mình gg theo hướng tạo acc để active và cuối cùng cũng tạo được 1 acc dev google để dùng free 365.
Mình xin phép được chia sẻ lại cho những ai chưa biết để đỡ mất công mày mò như mình ngày hôm qua.

thank bác đã tặng mình acc để active office 365 thành công. 🥰
Từ acc được tặng mình gg theo hướng tạo acc để active và cuối cùng cũng tạo được 1 acc dev google để dùng free 365.
Mình xin phép được chia sẻ lại cho những ai chưa biết để đỡ mất công mày mò như mình ngày hôm qua.
được có 3 tháng thôi bác, hết 3 tháng phải nạp tiền gia hạn tiếp :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,821
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week