• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

NBuxhost v4.2

Mình đang dùng mấy tool , giờ đều không dùng được :( , có tool mới purchase hôm qua :( , tính pm namit nhưng biết có nhiều người pm rồi nên thôi :)

hi vọng bác namit sớm fix lỗi và auto hoạt động trờ lại, chán với mấy đứa crack toàn đi phá đám người khác.

ff89b8182ca25f36cbf8083cb50d8ae1

code lại lỗi nè bác ơi coi lại giùm nhé

namit ơi pix xong up mình thư cái bản mới với nếu nó không phải đăng nhập mổi lần click . mình ung hộ 2 tay 2 chân luôn ,hàng crack ra đảo rồi

Bác Nam àk..đừng vì mấy thằng mất dậy ấy mà bỏ anh em..fix đy Bác :)..ở đây có nhiều người chờ Bác lắm này...dù có crack thì mấy người sài soft của Bác từ lâu đến giờ có thèm đụng cái crack ch* của thằng mất dậy đó đâu..người Việt mà làm trò 3 chấm thật..mãi hok khá lên được là phải :((..nghĩ cho anh em trong 4rum..đừng nóng giận bác àk:)..60 site của em ;))..fix lại rồy nâng giá lên chút em vẫn theo mà :)

Bác Nam àk..đừng vì mấy thằng mất dậy ấy mà bỏ anh em..fix đy Bác :)..ở đây có nhiều người chờ Bác lắm này...dù có crack thì mấy người sài soft của Bác từ lâu đến giờ có thèm đụng cái crack ch* của thằng mất dậy đó đâu..người Việt mà làm trò 3 chấm thật..mãi hok khá lên được là phải :((..nghĩ cho anh em trong 4rum..đừng nóng giận bác àk:)..60 site của em ;))..fix lại rồy nâng giá lên chút em vẫn theo mà :)
hjx đúng đấy fix đi bác :(

Mong namit quay lại với anh em. Có những thằng trẻ trâu rỗi hơi, vài k cũng tiếc nhưng rất nhiều người vẫn ủng hộ namit.

Đừng vì mấy con rận mà bỏ cả 4room nhé :)

anh namit làm thế là ko phải rồi, mọi người đều đã đóng tiền rồi thì ít ra cũng phải do dùng hết hạn đã chứ

từ từ mấy bác ơi đừng nóng. Chắc bác namit đang cố gắng khắc phục. Từ Từ... Giờ đang trong hoàn cảnh khó khăn ta không nên trách cứ ai hết mà hãy giúp namit vượt qua.

Làm gì mà tool suốt hôm nay k vào dc zị a ơi
K tool sao em click :(

anh mít đâu rùi fix gì fix nhanh lên dùm em nha sáng giờ chưa click :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back