• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop NBOX - unboxed.network - Airdrop lên đến 250$ - 5/5 IcoBench

thaibinh99000

Junior
Reactions
278
MR
0.604
Chào các bác, xin giới thiệu với các bác đợt ICO - Airdrop của Unboxed Network với đánh giá 5/5 từ Ico Bench:

Cách làm: các bác đăng kí acount từ link trên và làm các task nhỏ nhỏ về social network (Telegram, Facebook, Twitter, Instagram, Youtube ...) để tích luỹ Point:
  1. Unboxed chia ra 4 level, mỗi level có một số task để tích luỹ Point, hiện tại họ đã mở đến level 2 (tất nhiên sau khi đăng kí account thì các bác sẽ bắt đầu từ level 1)
  2. Các bác có thể giới thiệu thành viên khác tham gia để được nhận 50 Point cho mỗi đăng kí hợp lệ
  3. Token do Unboxed phát ra có mã là NBOX, 1 NBOX = 0.057$
  4. Số lượng Point tích luỹ sẽ được quy đổi ra NBOX sau đợt ICO như bảng dưới đây:
    • 1500 Influence points = 250 NBOX = 14.25$
    • 5000 influence points = 850 NBOX = 48.45$
    • 10,000 influence points = 1750 NBOX = 99.75$
    • 20,000 influence points = 3500 NBOX = 199.50$
    • 30,000+ influence points = 4500 NBOX = 256.50$
  5. Tôi mới đăng kí account, làm hết các task ở level 1 & level 2 và đã tích luỹ được 700 Point, nên mốc tối thiểu 1500 Point hoàn toàn khả thi (Chưa ref nào nhé)
  6. Ở góc phải màn hình chính có textbox để nhập địa chỉ email vào white list, các bác nên nhập vào để khi mở level mới sẽ nhận được thông báo.
Cảm ơn các bác đã đọc và quan tâm, chúc các bác nhặt được nhiều $ với nhiều Airdrop ngon bổ rẻ.

Attachments

99.2 KB · Views: 78
Update: ở level 2 có khoản bonus 300 Point cho bác nào hoàn thành hết các task nhé (level 2 có 5 task chủ yếu là like/share ..., duy có nhiệm vụ mời 10 người tham gia là tốn thời gian hơn chút ợ)

Level 2 có cái task "Share airdrop ad with your friends" - 100 Points. Nếu sau khi nhập link share FB + Tw + Ins rồi submit mà không thấy được cộng Point (quay lại danh sách task thấy nó vẫn màu trắng chứ không chuyển màu vàng như các task đã hoàn thành khác) thì các bác chat vào Tele group nhé, Admin sẽ hỗ trợ rất nhanh ợ

Báo cáo các bác là tôi đã đi được 2/3 quãng đường rồi ợ, chờ mở task level 3&4 là cán mốc 1500 Points, hehe

Attachments

36.3 KB · Views: 31
Level 2 có thêm task mới: chia sẻ bài viết của site trên medium bằng FB/Twitter nhé các bác, được 100 Points

Attachments

38.7 KB · Views: 24
Dạo này clicksense kiếm ăn ko ngon nữa hả bác?

Hi, cảm ơn bác đã quan tâm, vẫn chiến đều bác ợ, có điều vì dạo này ít khảo sát, mà làm task cũng không dễ chơi nên nhiều anh em bỏ cuộc, đá thêm được món nào thì cứ đá thôi bác

Attachments

4.4 KB · Views: 27
Đã có level 3 nhé các bác, làm 4 task với vài cái nhấp chuột là đã có 800 Points, mốc 1500 Points ~14.25$ 5000 Points thật đơn giản, chúng ta hướng đến mốc tiếp theo là 5000 Points ~ 48.45$

Attachments

54.6 KB · Views: 34

Cảm ơn bác đã ủng hộ, cái Airdrop này - nếu bác chỉ ý định cán mốc 1500Points thì cần làm đến level 3 là đủ, các mốc tiếp theo thì cần thêm ref hỗ trợ mới đạt được, hihi, ref thật hay ref chít thì tùy sở trường sở đoản mà xài bác nhé :):):)

Up nào các bác, được nửa đường đến mốc 5000 Points rồi ợ

Attachments

116.5 KB · Views: 29
Đã có level 4 nhé các bác, Share mấy cái post trên FB, Twitter, Instagram là được 1400 Points ợ

Attachments

46.4 KB · Views: 27

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom