Tutorial này thì mấy bác members chiến CPA pro quá :D . vừa cheat link lead . là nét badlead con đó luôn và n

bọn cpalead này làm ăn kém nhỷ thế nào toàn để việt nam mình cheat :binhsua153:

Xin đính chính là CPAlead đang bị bug offer nhé, tất cả các con offer từ lớn đến nhỏ, tất cả các country đều lead 100% do cheat link,mình đang phản hồi với quản lí của CPA để họ fix lại và banned các acc cheat để có thể tiếp tục kiếm cơm từ nó!
P/S: thanh niên nghiêm túc 100%.
pub lên đây đi cậu cho ai cũng biết , nếu vậy nó sẽ nhanh fix hơn :binhsua146:

cheat lúc nào cũng thấy nó làm bt mà mới bị AL cho đi toàn thể vn híc

Em chưa hiểu cheat link là thế nào.Có ai hiểu giải thích cho em đc ko?
Yahoo:son.beat

Bad leads nó check 1-2 ngày luôn hay đợi tới lúc sắp pay mới biết cac bác... :| AL của e vẫn còn nguyện và dự là....chưa biết sao nữa :|

ÔI ! Phục các Pro cheat link quá , tội cho những admin nào bị mem nó ăn xổi vậy , giờ làm sao ko cheat chứ cứ tính cheat link rồi nó trừ sạch tiền có phải mất công không :-?

hi vọng là thế . mình cũng cheat đc nhưng làm solo nên ko bao giờ cheat nên vẫn ăn đều mấy gã cheater làm ảnh hưởng tới người khác quá , giờ ngâm cứu sao để không cheat mà làm vẫn được ăn nhỉ ? tỷ lệ có thấp tí nhưng vẫn an toàn hơn, cheat để rồi bị trừ sạch hoặc gần hết thì cũng không nên :-<

hi vọng là thế . mình cũng cheat đc nhưng làm solo nên ko bao giờ cheat nên vẫn ăn đều mấy gã cheater làm ảnh hưởng tới người khác quá , giờ ngâm cứu sao để không cheat mà làm vẫn được ăn nhỉ ? tỷ lệ có thấp tí nhưng vẫn an toàn hơn, cheat để rồi bị trừ sạch hoặc gần hết thì cũng không nên :-<

cho xin cái yahoo đi bác :)

Chơi cái này khách vào site phải làm survey và trả tiền à các thím/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,498
Latest member
blvanhngocdagatr

Most viewed of week

Most discussed of week