New này thì lr instant

Có 1 site thế này nhưng point cao hơn nhiều làm tháng pay 2 lần :binhsua01:

Up cho ae biết, hnay nó vừa thêm 1 net mới nữa. Làm cả 2 net có thể kiếm đc hơn 1$ - 2$ 1acc đó ae.
Thằng này càng lúc càng ok. Point được nâng lên rất cao. Paid instant cực tốt, ae chiến lẹ.

Mọi người ăn được off nào vậy?chỉ cho những người chưa biết như mình làm với đi.Mới tìm hiểu Off nên mò ko ra,làm hoài mà không được :((

tình hình là site thay đổi mình làm mấy con off mà ko đc. Anh em nào có kinh nghiệm giúp đỡ mình chiến site này với. Mình cảm ơn rất nhiều :)

Các bạn newbe tốt nhất nên thử off của Prizerebel.com nhé (mình nói là test thử), vì site có chế độ auto check Cre. Xem con nào ăn nhanh dc thì test xem thử con nào làm thế nào sẽ ăn dc.Hoặc PlaySpan nhưng PlaySpan thì hì hì, mò cách check list đã ăn dc hơi phiền phức tí. Nhưng PlaySpan thì ko kén IP (nên chơi AOL) và cho đăng nhập nhiều lần, 100 lần vẫn dc khác IP vẫn dc.

Khi rút dc tí kinh nghiệm hãy làm Off cho sup. Thân chào!

Các bạn newbe tốt nhất nên thử off của Prizerebel.com nhé (mình nói là test thử), vì site có chế độ auto check Cre. Xem con nào ăn nhanh dc thì test xem thử con nào làm thế nào sẽ ăn dc.Hoặc PlaySpan nhưng PlaySpan thì hì hì, mò cách check list đã ăn dc hơi phiền phức tí. Nhưng PlaySpan thì ko kén IP (nên chơi AOL) và cho đăng nhập nhiều lần, 100 lần vẫn dc khác IP vẫn dc.

Khi rút dc tí kinh nghiệm hãy làm Off cho sup. Thân chào!

Nó vừa update, point cao hơn rất nhiều những site khác, vẫn paid instant tốt các bác ah2.

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

Up cho ae tranh thủ chiến lúc nó còn dễ dàng

Hem có, 2 hom nay e check thấy nó nâng point và làm dễ lắm rồi, đặc biệt là mấy off download ấy. dùng máy ảo làm phà phà!
bạn cho mình cái yh đi bạn... hỏi thăm cái :D
hn làm toàn gặp lỗi này :(
This option is currently N/A in your region. Please try again later.

Cái này do no check ip đó, bạn dùng sock xịn chút có thể qua.

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

Off nào bị vậy bỏ qua, làm off khác.

Cái này do no check ip đó, bạn dùng sock xịn chút có thể qua.
Site còn toàn off download, cre thấp dùng HMA còn tạm chứ kiếm sock xịn chơi site này thì hơi phí
Off nào bị vậy bỏ qua, làm off khác.
Chiều tạt qua thử 3acc, tất cả các off đều báo lỗi đấy thì biết làm off nào nhỉ:binhsua50:

Site còn toàn off download, cre thấp dùng HMA còn tạm chứ kiếm sock xịn chơi site này thì hơi phí

Chiều tạt qua thử 3acc, tất cả các off đều báo lỗi đấy thì biết làm off nào nhỉ:binhsua50:
đúng rùi đó..hự hự

ai biết site nào tương tự ko cho mình làm với. chứ chú này ko ăn dc nữa rùi, toàn bị This option is currently N/A in your region. Please try again later.

ai biết site nào tương tự ko cho mình làm với. chứ chú này ko ăn dc nữa rùi, toàn bị This option is currently N/A in your region. Please try again later.

Ko phải ko ăn đc mà do sock bro quá dỏm or bị trùng đó. Hnay nó vừa add thêm 1 net mới ngon nữa. Dân chúng toàn làm 2-3$ 1 acc cơ mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back