New này thì lr instant

Nếu bạn nói thế thì thôi mình ko dám nói gì hơn, mình edit mấy bài của mình vậy.

Last edited by a moderator:
Tốt hơn hết MOD cứ close topic đi cho kỏe.:D
Cái topic này nảy sinh nhiều vấn đề quá,với lại cái site này giá point như thế thì PR làm cái wai gì nữa.Bạn tigon nói đúng đấy ko biết ai có liên quan tới cái site thì cứ nhảy vào mà kiếm sẹo.Giá point vão hàng thật.So với 1site khác thì giá point của cùng 1off ko bằng 1nua.Bạn nào có làm cho site instant thì sẽ nhận ra ngay.Nói chung là anh em đừng có còng lưng ra làm để lợi cho mấy con đĩa hút máu nữa.:binhsua47:

uhm, ngon bởi vì mình bạn thấy ngon, còn hầu hết mọi ng trong cái topic này đang làm với mình đấy bạn ạ

mình đã nói là mình thấy gì thì mình nói thế, vpn nát nói vpn nát, trùng nói trùng, bạn làm thì bạn cứ làm, mình có đụng chạm gì đến bạn đâu ?

bạn admin site ah :|

bạn ko biết site ng ta 1 ngày bị ddos bao nhiêu lần , làm cho ng ta thì cũng đừng có quăng site tùy tiện lên web, site us nó khác với site vn bạn ah, đơn giản thế thôi mà hay là cứ cheat được thì cheat thoải mái ko biết ng ta thế nào

ko có site làm thì lại kêu ầm lên

Vâng cậu nói vậy là tớ hiểu cậu rồi :))

đừng ngồi đó đoán già non tớ là admin hay sup nhé =))

Ko, thôi ko có gì. Toàn dân đi cày thì cải nhau có ích lợi gì. Cái gì làm ăn có miếng cơm thì mình làm thôi.
Sorry cậu vì mấy bài post trc.

---------- Post added at 04:38 AM ---------- Previous post was at 04:36 AM ----------

đừng ngồi đó đoán già non tớ là admin hay sup nhé =))

và tớ xin chốt lại câu này, cậu đừng cố kiếm chuyện vs tớ nữa, miễn đánh trống lảng đi cậu ơi

tớ từ đầu tới giờ chưa đụng chạm tới quyền lợi của cậu hay bất kì ai trong topic này, cũng chưa xúc phạm hay phá đám ai hết

cậu cho là tớ phá đám thì cậu chỉ ra ng tớ phá đám dùm tớ

tớ chỉ có nhã ý là bày cho mọi ng site point cao và tốt hơn, để lại yahoo là vì lí do làm cho ng ta thì ko pub site được cậu ơi, điều cơ bản nhất đấy cậu ơi

bao nhiêu ng chê site này sao cậu cứ nhắm vào tớ cậu ơi

chơi offer thì tập đi cho quen cậu ơi

còn vấn đề cậu bị scam mà trút giận vào ng ta thì ko hợp lý chút nào cậu ơi

Ặc ặc lại có edit mới. Tại tớ thấy cậu là con gái nên kiếm chuyện tí, đúng là đụng vào con gái thì chỉ có con đường chết :((

công nhận site trả thấp thật.

làm 1 acc 15' đc có 0.3$ :|

chăm chỉ cày 1 ngày chác chỉ đủ *** :))

:-j cứ làm đi than vãn làm gì :D
cái này giá nó còn cao hơn làm cho sup

Đồng ý, hôm qua giờ e bị tấn công te tua, sao chị Nono ko vào giúp e 1 câu :((.
Paid như thế này thì admin nó đã xâm mình dữ lắm rồi. Ai làm offer cho sup cũng biết net trừ, net die, ... admin trốn luôn.

Đồng ý, hôm qua giờ e bị tấn công te tua, sao chị Nono ko vào giúp e 1 câu :((.
Paid như thế này thì admin nó đã xâm mình dữ lắm rồi. Ai làm offer cho sup cũng biết net trừ, net die, ... admin trốn luôn.
đúng đó :m131:làm cho offer cho sup đố có ai làm đc 20$/day đó

Bây giờ làm 2 con : Show your support for Diabetes Awareness.
Customize your Facebook profile. Chỉ được 0.16$ thôi admin hạ giá off hết rồi hjx :-s , Ai ăn thêm đc con nào chỉ với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week