này thi Bet

laiduyphat89

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
ngồi buồn quá kiếm gạch xây lâu đài , vừa bet kỹ thuật 3 phát liên tiêp xong ( trận này ko biết ở đâu ai hơn ai thua nhưng bet kỹ thuật :D) Ảnh chụp màn hình_2012-07-06_001000.png để anh em chiêm ngưỡng

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2012-07-06_001000.JPG
    Ảnh chụp màn hình_2012-07-06_001000.JPG
    23.8 KB · Views: 54
ăn may thôi trả có cá gì gọi là kĩ thuật cả trang này chơi nhiều và lần nào chơi cũng mất . nên bỏ rồi không bet gì nữa. chúc bác may mắn

ăn may thôi trả có cá gì gọi là kĩ thuật cả trang này chơi nhiều và lần nào chơi cũng mất . nên bỏ rồi không bet gì nữa. chúc bác may mắn

kỹ thuật đó bác trai :))
chắc bác này suy nghĩ đơn giãn là cứ đặt kèo trên là ăn thì phải :), dân chơi bet thì phải biết những quy tắc căn bản
mà căn bản nhất là tham thì thâm, biết tiềm hiểu các bàn thắng sẽ như thế nào, ko những bet đa banh mà mình còn bet ca tenis bóng rổ tuy ko biết đội nào hơn đội nào , nhưng tỉ lệ đặt 6 thì ăn 4>>5 rồi nhé bạn
nếu bạn cần tư vấn trận nào để đặt pm mình hướng dẫn cho

Người ta có thể xây nhà lầu sau 1 đêm vs Bet và cũng có thể bán biệt thự sau vài giờ vs nó đó , ráng tận hưởng niềm vui khi còn có thể vs nó đi nhé :D
P/S: nói ko vs BET :D

vâng, này thì bet ;)), vài ngày nữa thì ....

đang có trận này FK Renova 2 : 0 A.C. Libertas vào đặt FK Renova chấp 3 trái , bắt Libertas xuống xác cũng đc ;))

Uh...kĩ thuật..cầm sổ đỏ mà chơi...1 trận là đủ sống cả đời...làm đi :)

hôm trước mình combo 11 trận còn win nữa là

đồng chí có kỹ thuật thì cầm sổ đỏ mà chơi... giàu to rồi...
Nói ko vs bet. Và dị ứng vs bet.... Thức tỉnh....

kỹ thuật đó bác trai :))
chắc bác này suy nghĩ đơn giãn là cứ đặt kèo trên là ăn thì phải :), dân chơi bet thì phải biết những quy tắc căn bản
mà căn bản nhất là tham thì thâm, biết tiềm hiểu các bàn thắng sẽ như thế nào, ko những bet đa banh mà mình còn bet ca tenis bóng rổ tuy ko biết đội nào hơn đội nào , nhưng tỉ lệ đặt 6 thì ăn 4>>5 rồi nhé bạn
nếu bạn cần tư vấn trận nào để đặt pm mình hướng dẫn cho
Cậu cứ tự vào với cái kĩ thuật của cậu đi rồi vài lần nữa sẽ biết :)) không có ngon ăn như cậu tưởng đâu

Cái đấy là hên thui cậu, đợt trước mình mới bet cũng toàn win mấy trận như này nhưng càng về dần thì thua nhiều hơn thắng, mình mới hiểu ra nó k dễ ăn như mình tưởng :binhsua12:

tui cũng từng là dân chơi bet, cũng biết một vài cái mẹo bet (hay còn gọi là kỹ thuật như bạn nói) nhờ tìm tòi trên mạng, các forum khác, rồi hỏi các pro bet (một số pro đó đã ra đi vì bet).
Hình ảnh bạn share chỉ là may mắn thôi bạn à, bet không hề có quy luật nào cả, sau một thời gian bet mình mới nhận ra là các mẹo mình biết không phải lúc nào cũng đúng :(
Mình đã được nhiều $ từ bet và mất rất nhiều $ từ bet, hiện h mình đã không còn bet nữa vì hết hứng thú với nó rồi, sau này bạn sẽ thấy bet không đơn giản như bạn nghĩ đâu nhé :D

MÌNH BIẾT 1 QUY LUẬT DUY NHẤT VÀ BÍ MẬT VỀ BET :
TAO CHO MÀY MƯỢN 1$ THÌ MÀY PHẢI TRẢ TAO 10$

Last edited by a moderator:
hên thôi chứ kĩ thuật gì, ra đảo có ngày, bỏ bet thôi :binhsua04:

hên thôi chứ kĩ thuật gì, ra đảo có ngày, bỏ bet thôi :binhsua04:

C.A viet nam dang lam cai nay sat sao lam kiem tra IP vao may trang bet cac bac choi bet cu can than khong ngoi boc lich daiiiiiii nay thi ky thuat

câm mịa cho đời nó đẹp, 1 tháng nữa quay lại đây show cái list bet lên r nói tiếp. tài giỏi quá, cầm nhà đánh mịa nó lun đi.
nói cứ như là thi đại học *** pit chữ gì vào đánh lụi đậu kinh tế ấy, khắm vãi :))

ước gì mình có nhiều $ để chơi bet :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom