Referrer Naturebucks - Kiếm 0.11$ trong vòng 5'

Status
Not open for further replies.

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
Site này cực kỳ dễ dàng cho các bạn new bie muốn chiến thử offer. Các bạn chỉ cần làm 2 off là with dc 0.11$ về paypal. With lần 2 sẽ instant - min 0.05$
Đăng ký + Video hướng dẫn
1 số proof

Bonus: 0.02$ khi bạn hoàn thành dc 0.1$
- Các bạn nên tạo cái mail yahoo: có thể dc thì mình sẽ mua acc đó
Lưu ý: tạo mail thì có nghĩa nhé site sẽ không chấp nhận mail ko có nghĩa như: fdfds , dgftrt ...
- Bạn nào đăng ký thì post lên liền nhé để mình check xem có ref ko để mình thay link

Last edited by a moderator:

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.261
Follow me on Facebook
ok đã ref rồi magic ah
để làm thử vài off coi

o0fin0o

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Làm sao để làm mấy cái survey nếu ko fake IP vậy chủ thớt, hướng dẫn mình với :( Nó toàn báo lỗi thế này ko àh

Thank you for your interest in participating in our surveys. Unfortunately we are unable to record your participation in this survey due to one or more of the following reasons:

You or someone else using the same computer has already participated in this survey.
The country under which you are registered does not match the location of the computer you are currently using.
Sometimes, if interviews are rushed through they can't be used and you may not be eligible for the survey reward.
Our security system detected that someone using this computer engaged in irregular activity.

Thì mình ko fake mà, đang hỏi cách làm mấy con sủvey đó, ko fake IP thì ko làm được àh ?

Nhân tiện mọi người cho mình hỏi, mình chửng xài paypal bao giờ, nghe mọi người nói còn có paypal us với paypal viet nam, sao lại có sự khác nhau đó, và nếu dùng paypal vietnam thì có bắt buộc phải làm thẻ visa debit ko, hay cứ lập acc paypal là chiến được mấy site này ?

Thì mình ko fake mà, đang hỏi cách làm mấy con sủvey đó, ko fake IP thì ko làm được àh ?

Nhân tiện mọi người cho mình hỏi, mình chửng xài paypal bao giờ, nghe mọi người nói còn có paypal us với paypal viet nam, sao lại có sự khác nhau đó, và nếu dùng paypal vietnam thì có bắt buộc phải làm thẻ visa debit ko, hay cứ lập acc paypal là chiến được mấy site này ?

lập acc PP rồi chiến còn verify là tránh limit và khi chuyển qua tránh PP nghi ngờ, nhất là từ PP us sang PP vn vì PP hay nghi ngờ rửa $

KenF4

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
thắc mắc

e reg nhiều nick chơi chuyển tiền vào 1 PP được ko hay là chơi 1 acc thôi!........mỗi ngày lại được làm những con hum qua à:-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week