Ask nạp tiền vào poker star

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
MÌNH LÀ NEWBIE MÌNH MUỐN NẠP TIỀN VÀO TÀI KHOẢNG POKER STAR CỦA MÌNH VÀ LÀM ĐẾN NHƯ HÌNH

MÌNH MUỐN HỎI LÀ ĐẾN ĐÂY MÌNH CHỈ CẦN NHẬP SỐ TÀI KHOẢNGM,SỐ TIỀN NẠP,NGÀY HẾT HẠNG RỒI BẤM SUMIT LÀ CHUYỂN ĐÚNG KHÔNG?
SÁU ĐÓ CÓ XÁC NHẬN GÌ NỮA KHÔNG NHƯ : MAIL,SỐ ĐIỆN THOẠI....HAY CHỈ BẤM SUBMIT THÌ CHUYỂN NGAY ĐẾN TÀI KHOẢNG POKER CỦA MÌNH
MONG CÁC BÁC HƯỚNG DẪN VÀ CHO MÌNH BIẾT THÊM THÔNG TIN
THANK CÁC BÁC NHIỀU

mua MB mà nạp bác

đúng rồi bạn nếu dùng thẻ thì điền thông tin vậy là đc thôi

đúng rồi bạn nếu dùng thẻ thì điền thông tin vậy là đc thôi
mình dùng thẻ điền đầy đủ như hình trên rồi bầm submit là chuyển liền hả cậu?
chuyển có nhanh không?
nó không xác nhận thêm gì nữa à như:(mail,phone...)

mua MB mà nạp bác
MÌNH THÍCH DÙNG THẺ THÔI CẬU...NHANH GỌN LẸ,KHÔNG CẨN PHẢI MUA TRUNG GIAN THÊM TIỀN ẢO GÌ NỮA
CẬU CHO MÌNH HỎI CÓ PHẢI ĐẾN ĐÓ ĐIỀN ĐẦY ĐỦ THÔNG TIN BẤM SUBMIT THÌ NÓ TỰ ĐỘNG CHYỂN TIỀN VÀO ACC POKER KHÔNG CẬU?
NẾU VẬY THÌ MẤT KHOẢNG BAO LÂU THÌ MÌNH CÓ TIỀN TRONG TÀI KHOANG POKER

PS quy định là trong vòng 24h nhưng thường là rất nhanh thôi chừng 5-10'

thường là dưới 10' thôi bạn

thường là dưới 10' thôi bạn

cậu cho mình hỏi giờ có thàng bạn nó ở US, giờ nó muốn nạp ít tiền vào poker mà nó thông báo ntn là sao cậu : we are sorry pokerstars does not allow deposits in your area

cậu cho mình hỏi giờ có thàng bạn nó ở US, giờ nó muốn nạp ít tiền vào poker mà nó thông báo ntn là sao cậu : we are sorry pokerstars does not allow deposits in your area
bạn deposite bằng gì thế và có phải downsoft trên pokerstars.com ko ? vì PS có nhiều trang khác nhau theo từng hoạt động mặc dù cùng site nhưng ko phải cái nào cũng nạp rút như nhau

phải cậu mình download pokerstars.com nhưng mình nghĩ nó ko chấp nhận IP USA
ặc cứ ip VN mà phang chứ USA bị cấm lâu rồi bạn IP USA bị cấm ở rất nhiều site poker chứ ko riêng gì pokerstars vì luật lệ của nó linh tinh chưa thống nhất đc

MÌNH LÀ NEWBIE MÌNH MUỐN NẠP TIỀN VÀO TÀI KHOẢNG POKER STAR CỦA MÌNH VÀ LÀM ĐẾN NHƯ HÌNH

MÌNH MUỐN HỎI LÀ ĐẾN ĐÂY MÌNH CHỈ CẦN NHẬP SỐ TÀI KHOẢNGM,SỐ TIỀN NẠP,NGÀY HẾT HẠNG RỒI BẤM SUMIT LÀ CHUYỂN ĐÚNG KHÔNG?
SÁU ĐÓ CÓ XÁC NHẬN GÌ NỮA KHÔNG NHƯ : MAIL,SỐ ĐIỆN THOẠI....HAY CHỈ BẤM SUBMIT THÌ CHUYỂN NGAY ĐẾN TÀI KHOẢNG POKER CỦA MÌNH
MONG CÁC BÁC HƯỚNG DẪN VÀ CHO MÌNH BIẾT THÊM THÔNG TIN
THANK CÁC BÁC NHIỀU

Theo mình biết thì PS không chấp nhận nạp tiền bằng thẻ master hoặc visa tại VN thì phải

Sàn PS không chấp nhận người chơi từ Mỹ cậu nhé, hiện nay chỉ có một số ít sàn là chấp nhận người chơi từ Mỹ thôi

US cấm nhiều lắm, nó sợ thất thoát thuế, mấy mảng đầu tư online nó đều xiết rất chặt.

Tạo cái wmz mà táng vào cậu , tiền vào tk ngay lập tức chưa khi nào quá 10s :D:D

MÌNH THÍCH DÙNG THẺ THÔI CẬU...NHANH GỌN LẸ,KHÔNG CẨN PHẢI MUA TRUNG GIAN THÊM TIỀN ẢO GÌ NỮA
CẬU CHO MÌNH HỎI CÓ PHẢI ĐẾN ĐÓ ĐIỀN ĐẦY ĐỦ THÔNG TIN BẤM SUBMIT THÌ NÓ TỰ ĐỘNG CHYỂN TIỀN VÀO ACC POKER KHÔNG CẬU?
NẾU VẬY THÌ MẤT KHOẢNG BAO LÂU THÌ MÌNH CÓ TIỀN TRONG TÀI KHOANG POKER
thot ko nen^ dung the dau^...o vietnam the visa ko nap dc vo^ pokerstars dau^, minh thu rui.. nap bang WMZ la nhanh nhat^'..:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom