Nạp 42WMR chơi được gần 200WMR

test thử vs bác :v

hic thấy cái này lại đau long . Con vợ mình choi cái này lấy BN free chơi lên được trên 5K rub mà nó ham chơi tiếp càng choi càng thua thế là mất sạch :(

bác thớt cho hỏi cách nạp tiền từ webmoney vào igrun có hình ảnh thì càng tốt e ngồi loay hoay mãi mà k được :(

Nói chung chơi cái này khó thắng lắm, đã thử và thua cũng khá khá. Ai chưa nạp được từ wmz thì pm mình hướng dẫn. YH: nt_hieu87

Cho mình hỏi nạp tiền vào igrun kiểu gì vậy mọi người, thanks.

nạp thử 4wmz, chơi lên đc 71wmz, đã đặt lệnh rút 65wmz, ko biết nó có trả ko @@

không chơi đc bạn à toàn báo thế này

thế này nữa

bác chủ thớt lặn mất tăm rồi, pm yahoo và số đt đều ko thấy rep....

bác chủ thớt lặn mất tăm rồi, pm yahoo và số đt đều ko thấy rep....
laptop mất nên toàn vào bằng máy tính ở vp hoặc tiệm net. quên gần hết pass. Bạn muốn rút tiền phải veri tài khoản. thì rút bình thường.

laptop mất nên toàn vào bằng máy tính ở vp hoặc tiệm net. quên gần hết pass. Bạn muốn rút tiền phải veri tài khoản. thì rút bình thường.
bác cho em hỏi là veri tài khoản = sđt hay email thế, em rút tiền có thấy nó đòi hỏi gì đâu, chỉ thấy nó thông báo đại loại là yêu cầu của bạn đã được cho vào trạng thái chờ....

bác cho em hỏi là veri tài khoản = sđt hay email thế, em rút tiền có thấy nó đòi hỏi gì đâu, chỉ thấy nó thông báo đại loại là yêu cầu của bạn đã được cho vào trạng thái chờ....

bạn chờ 48h mà không thấy tiền về thì liên lạc lại với họ, họ sẽ bảo bạn veri, không phải bằng mail, không bằng điện thoại mà bằng passport hoặc cmnd + hình của bạn cầm passport đó, mình đã bị một lần và giờ thích rút tiền lúc nào cũng dc, veri xong rút tiền 24h là về.

bạn chờ 48h mà không thấy tiền về thì liên lạc lại với họ, họ sẽ bảo bạn veri, không phải bằng mail, không bằng điện thoại mà bằng passport hoặc cmnd + hình của bạn cầm passport đó, mình đã bị một lần và giờ thích rút tiền lúc nào cũng dc, veri xong rút tiền 24h là về.
Hình như chơi cái này có tool mới ăn được nhiều phải không bác? :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,411
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom