Announce Nâng cấp Forum ngày 13/09/2015

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn,

Trên lý thuyết thì các bạn sẽ không cần làm gì, BQT sẽ tự xoá cho các bạn, nhưng để bảo đảm hơn thì các bạn có thể tự xoá trước nha. Và quá trình nâng cấp sẽ diễn ra vào lúc 10h sáng ngày 13/09/2015 và dự kiến hoàn tất sẽ là 12h trưa ngày 13/09/2015 (có thể sẽ sớm hơn).

Cám ơn các bạn nhiều.

updte luôn số bài viết đi admin, mình coment hơn 40 bài mà thông tin chỉ ghi có 1 bài =.=

Wow lần đầu tiên trong lịch sử loài người. Mình đã thấy admin chính chủ, xách nick đỏ ra comment.

Ủng hộ việc nâng cấp

Update chạy dăm câu query nó xoá cái key 2 factor đ.c rồi thì bắt thành viên xoá chi nữa cho nó mất công vậy anh mod.

Update chạy dăm câu query nó xoá cái key 2 factor đ.c rồi thì bắt thành viên xoá chi nữa cho nó mất công vậy anh mod.
thỳ shin bảo trên lý thuyết là member k cần làm gì mà cậu , nhưng chắc sợ có thể có lỗi gì đó thôi :D

15p nữa nào :D

hên quá, mới online còn 5 p nữa, giống như sắp chuyển giao thừa vậy,:D:D:D:D:D

Có thay đổi gì vượt trội ko nhỉ, hay là thay đổi cái nhân thôi :D
bác này nhiều tool quá hi, có tool view youtube bằng HMA ko bác

Chào các bạn,

Hiện tại quá trình nâng cấp đã hoàn thành. Các bạn đã có thể hoạt động lại bình thường.

Và các bạn vui lòng cập nhật lại Two-Step Verification sớm nhất có thể để tránh những chuyện không hay có thể xảy ra nha. Bên cạnh đó cũng có một vài thay đổi nhỏ là các thành viên trong nhóm sau sẽ luôn phải có kích hoạt Two-Step Verification thì mới được hoạt động:
  • SUP MOD & MOD & Trial MOD
  • Trader & Exchanger
  • VIP Member
  • Verified Member
Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

đã kích hoạt mới Two-Step Verification, tạo thêm backup code lưu về máy cho an toàn :)

ko có smart fone nên chỉ kích hoạt email confirm :D

Đôi khi đi đâu , có cầm theo dt mà ko có app thì chụp hình backup code mà dùng thôi kakaka

Edit by Ultimate

Last edited by a moderator:
Chào các bạn,

Hiện tại quá trình nâng cấp đã hoàn thành. Các bạn đã có thể hoạt động lại bình thường.

Và các bạn vui lòng cập nhật lại Two-Step Verification sớm nhất có thể để tránh những chuyện không hay có thể xảy ra nha. Bên cạnh đó cũng có một vài thay đổi nhỏ là các thành viên trong nhóm sau sẽ luôn phải có kích hoạt Two-Step Verification thì mới được hoạt động:
  • SUP MOD & MOD & Trial MOD
  • Trader & Exchanger
  • VIP Member
  • Verified Member
Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME
mình cập nhật sao nó báo lỗi cả 2 vậy?

Hiện đang bị lỗi kick vào biểu tượng YAHOO dưới avartar ko được (cái hình mặt cười vàng) còn icon yahoo màu tím vẫn ok, admin @Shin fix giúp

Hiện đang bị lỗi kick vào biểu tượng YAHOO dưới avartar ko được (cái hình mặt cười vàng) còn icon yahoo màu tím vẫn ok, admin @Shin fix giúp
vẫn ok mà cậu, cậu thử lại xem sao?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,494
Latest member
jackueh

Most viewed of week