NamTuoc vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Mình hiểu là hơi quá nhưng cái cách hùa theo đàn khiến mình bức xúc thôi cậu. cậu thử bán hàng xem sao? có 1 ai đó vào nói cậu scam xem cậu có sell nổi không?

À thật ra mình đang nói là nói đến cách cậu nói chuyện và phản ứng quá nóng tính với nhiều người thôi :) Chứ còn về report NamTước thì mình hoàn toàn đồng ý vì bác ý làm thế là xúc phạm và ảnh hưởng đến uy tín người khác :)

Last edited by a moderator:
NG ta phán 99.99% chứ có chắc chắn 100% đâu mà bảo là Vu khống nhỉ

- - - Updated - - -

NamTuoc nó xoáy xoắn troll thì vl thật nhưng 99.99% thôi mà vẫn chưa 100% mà 99.99% chưa phải full mà

NG ta phán 99.99% chứ có chắc chắn 100% đâu mà bảo là Vu khống nhỉ

- - - Updated - - -

NamTuoc nó xoáy xoắn troll thì vl thật nhưng 99.99% thôi mà vẫn chưa 100% mà 99.99% chưa phải full mà

Em hiểu thế nào về khái niệm của từ "Vu Khống"? Và thật sự em chưa biết thì em nên học lại lớp 1, học từng chữ cái, sau đó ghép vần và nhờ cô giáo giải nghĩa, em còn 3 quyền trợ giúp: 1- khán giả giúp em trả lời 2-50 50 3-escape

Bạn Nam Tước làm vậy là quá đáng đó, tôi mà nằm trong BQT là banned luôn nếu cậu kia không đưa ra bằng chứng chứ đừng nói là chưa có luật rồi nhắc nhở! Làm việc chưa công minh!

namtuoc lên báo rồi he he . Có tịt mới rụt rịt he he. Tớ tự phán cho ban thân nè tớ Scam 99.98 % luôn nè he he. làm ăn đòi hỏi cách ửng xủ và dịch vụ thôi. người ta nói 1 câu đã nhãy lên như thế khác nào bảo mọi người tôi đang có tịch he he.

chỗ người ta buôn bán mà namtuoc nói vậy cũng có phần hơi quá dù là đùa giỡn hay là gì gì đó, nhưng dù namtuoc k nói vậy thì chỉ với cách nói chuyện như vậy cũng chẳng ai hứng mà giao dịch, mở miệng ra là kêu thằng này thằng nọ, ch*o này ch*o nọ, ai dám mua bán với những người như vậy, xem lại 2 topic thì rõ. làm ầm ầm lên như vậy càng khiến người ta đề phòng hơn thôi thớt à, tự thớt khiến mình k buôn bán được đó chứ k ai vì 1 câu nói của namtuoc mà k tin tưởng thớt đâu nhé. chấm hết.

ĐKMM bây giờ tao thấy trong 4rum này bọn mày cũng rỗi việc quá, uy tín của bọn mày đáng giá bao nhiêu tiền mà chỉ vì 1 lời nói với mục đích trêu đùa vu vơ bọn mày cũng bù lu bù loa lên được.
Kệ bọn nó nói gì thì nói, bọn vu khống thì đáng khinh thường, bọn mày làm đé0 phải quan tấm đến bọn đấy, bọn mày uy tín làm ăn nghiêm chỉnh rồi thì sợ cái đé0 gì mà cứ bù lu bù loa lên, làm thế thì uy tín của bọn mày tăng lên với mọi người à, hay là chỉ vào chửi nhau loạn xạ trong cái 4rum này lên, đkmm 4rum là nơi bàn bạc kiếm tiền đé0 phải mấy cái chỗ cho những thằng thừa cơm chỉ vì lời nói đé0 rõ ràng rồi làm ầm ĩ lên, hôm nay gặp nhiều topic ngứa mắt khó nghe trong 4rum này quá, đkm nhất là topic liên quan thằng Magic Kaitokid rồi lại đến cái thằng này, thế đé0 nào, cứ thấy khó chịu trong người. Đọc những cái cm của bọn nó trong 4rum chỉ muốn đập + chửi cho mấy cái thằng này 1 trận cho nó khôn ra !^&!(#@)*(&#%@^#$@&^#@

Last edited by a moderator:
Stop tại đây để tránh các bác quăng gạch. Còn việc NamTuoc nói thế có phần hơi ..... coi như là bài học kinh nghiệm cho bác Namtuoc. Nếu chủ top còn thấy NamTuoc tái diễn ntn xin vui lòng report mình sẽ giải quyết!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,930
171,973
Latest member
inhopmem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week