nambeo000 scam - Anh em cẩn thận, valentine này đã tan nát vì 1 con d0g

Status
Not open for further replies.
nó đã để lại pass yh ông thử vào nick nó hỏi bạn bè nó xem sao =.=

bó tay ,trên đời này ko còn ai đáng tin nữa hay sao? Ông trời ơi hãy cho tôi biết làm sao , lúc bảo hack nick lúc bảo không , để lại pass ít gì , khi tôi chẳng biết ai như thằng mù hỏi thằng chột , đến tài khoản mình còn giữ không được nói gì người khác tin ? Trả tôi tiền mau lên.

thật sự nà, em ko có bjk mà :(( mà nick fb em ghét sài fb lắm nhá =)) nên em không chơi facebook
=)) mà pác mò tài thật, tài khoản ap của em trung 1 pass :|
rất đơn giản để, tìm còn nữa em ko phải người hàn nội, bây h các pác muôn em giả thick gì nữa
Lúc send AP phải có pin nữa mà.Ko lẽ cái thằng hack nó chôm được cả pin của ông chắc?

Lúc send AP phải có pin nữa mà.Ko lẽ cái thằng hack nó chôm được cả pin của ông chắc?

nghe câu này là thấy được nhất ? Tôi phải đợi đến bao lâu đây..... trả tiền tôi mau lên nambeo000

Giấu đầu lòi đuôi là ko đc rồi
UP lên 1 lời giải thích nghe hợp lí

thấy bảo nambeo000 bị hack nick mà bạn. Nhưng dù sao bị hack nick thì vẫn phải trả.
nambeo000 có 48h để giải quyết vụ này.

như lời anh admin nói, bác ko có trách nhiệm thì mong bac rời khỏi thế giới mmo ra ngoài đời thực mà làm , coi trách nhiệm bác tới đâu.

mình update thêm thông tin cho các bạn biết vì mình cũng không biết thông tin này có thật hay không? Tôi muốn có tiền :((

2-15-2012 3-03-43 PM.jpg2-15-2012 3-05-12 PM.jpg

để link lớn cho mấy bạn thấy rõ
http://imageshack.us/f/14/215201230512pm.png/
http://imageshack.us/f/837/215201230343pm.png/

tại mình attack bang chuc nang cua forum ma lam sao biet no be nhu the.

Trả lại tôi tiên di

Last edited by a moderator:
mình update thêm thông tin cho các bạn biết vì mình cũng không biết thông tin này có thật hay không? Tôi muốn có tiền :((

View attachment 7176View attachment 7177

để link lớn cho mấy bạn thấy rõ
http://imageshack.us/f/14/215201230512pm.png/
http://imageshack.us/f/837/215201230343pm.png/

tại mình attack bang chuc nang cua forum ma lam sao biet no be nhu the.

Trả lại tôi tiên di

coi như tiền học phí đi bạn ơi, ai mới vào mmo mà chả bị scam trừ 1 số người cẩn thận biết tìm hiểu thông tin.

giờ lại chơi pài cùn à nambeo :)

học phí gì bạn , ban nói cau de nghe 1 chut nha , tôi khong lay tien cua ban choi dau ma chinh do la tien cua toi . Bạn la master nói cho de nghe 1 chut nha. MMO dau phai tien chua , nguoi ta cung phai clik cuc kho vay.

học phí gì bạn , ban nói cau de nghe 1 chut nha , tôi khong lay tien cua ban choi dau ma chinh do la tien cua toi . Bạn la master nói cho de nghe 1 chut nha. MMO dau phai tien chua , nguoi ta cung phai clik cuc kho vay.

Nói thẳng ra là đóng tìn ngu đấy bạn ạ, tạo điền kiện cho bọn hacker với scam manh động.

Bạn bị scam, hack thì lỗi do ai ?

Thì tôi đâu đỗ lỗi cho ai đâu. Hồi nãy tới h tôi có đỗ lỗi cho ai đâu. Tôi bị mất tiền chứ có phải bạn mất đâu . Tôi bảo ý bạn nói dễ nghe 1 chút , người ta bị mất tiền mà bạn coi như là tiền học phí vậy trên đời này còn ai tin vào cái forum này nữa toàn scam không thôi,

Nói thẳng ra là đóng tìn ngu đấy bạn ạ, tạo điền kiện cho bọn hacker với scam manh động.

Bạn bị scam, hack thì lỗi do ai ?
Người ta cũng như bao anh em khác trong MMO này! LAo động cực khổ giờ có kẻ cướp công, uất ức thì phải kêu oan đòi công lý,,Đã không lấy được công lý cho người ta, không được câu an ủi lại còn nói vậy! Đọc dòng cm của bạn tui cũng không đồng tình!

Bây giờ ko cần giải thích nữa, trả tiền là xong rồi.

Người ta cũng như bao anh em khác trong MMO này! LAo động cực khổ giờ có kẻ cướp công, uất ức thì phải kêu oan đòi công lý,,Đã không lấy được công lý cho người ta, không được câu an ủi lại còn nói vậy! Đọc dòng cm của bạn tui cũng không đồng tình!

Thế ko coi đó là tìn học phí được ? Thế cậu coi nó là cái gì , là 1 món nợ trong đầu lúc nào cũng nhớ tới nó ? Tớ cũng đã từng bị scam và coi nó là tiền học phí, chả nhớ tới làm gì.

Chỉ góp ý mong chủ thớt có 1 bài học nhớ đời thôi.

Chắc ko comment nữa , mắc công lại đi lệch vấn đề.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week