Nam-Based CPA Network! NamMobi.com

chắc do nó mở event gì đó, nên scam sớm, không thì phải trao giải cho ngta.
chắc thế or nó bị ăn quả banned từ network
có nghĩ đến điều khi nó đang ăn ngon thì tự dưng đóng network ko . khác nào làm mất miếng ăn của nó

chắc do nó mở event gì đó, nên scam sớm, không thì phải trao giải cho ngta.
ko thì chắc lượm cái Ip6 plus roi :D:D:D:D

có nghĩ đến điều khi nó đang ăn ngon thì tự dưng đóng network ko . khác nào làm mất miếng ăn của nó
ko thì chắc lượm cái Ip6 plus roi :D:D:D:D
Khả năng cao là nó bị Net banned, nó dám paid hơn $800 thì ngại gì cái event, còn đang ngon mà đóng Net thì không thể đâu.

Khả năng cao là nó bị Net banned, nó dám paid hơn $800 thì ngại gì cái event, còn đang ngon mà đóng Net thì không thể đâu.
đã bảo rồi khả năng cao nó bị net banned. kể cả thánh sống cũng phải scam nhé bạn. cứ để í chả net nào mà thằng aus kia vừa đăng kí mà paid net 15 . n có thể nó còn tự bỏ túi ra để paid trước khi net paid vì thông thường net paid month. nh ko trụ đc đến ngày 8/8 thì bị ăn quả banned nên phải đóng site . có thể nó muốn trụ vs ae vn nh ko đc ;)

Thế mà hôm rồi, em thấy mấy bác chửi nó quá, em còn vào Google dịch, dịch mấy câu động viên nó trong Sky. Hóa ra scam thật à.

Thế mà hôm rồi, em thấy mấy bác chửi nó quá, em còn vào Google dịch, dịch mấy câu động viên nó trong Sky. Hóa ra scam thật à.
bác có bị ăn scam ko hay đc paid phát nào chưa . bác có call video ko :(
chắc nó cũng ko muốn scam đâu nh chắc no bị banned từ network nên ko thể trả nổi cho ae

bác có bị ăn scam ko hay đc paid phát nào chưa
Ko bác, làm đc hơn 10$ thấy anh em nói dữ quá nên dừng. Với 1 phần cũng ko tìm đc of lead.

Ko bác, làm đc hơn 10$ thấy anh em nói dữ quá nên dừng. Với 1 phần cũng ko tìm đc of lead.
e cũng call video xong tính làm nh chả thấy off nên cũng lười ko làm

e cũng call video xong tính làm nh chả thấy off nên cũng lười ko làm
Chuyện này có đọc hết từ đầu tới đuôi, bác có gọi, biết là của Au, nhưng cũng khuyên anh em đừng làm.

đã bảo rồi khả năng cao nó bị net banned. kể cả thánh sống cũng phải scam nhé bạn. cứ để í chả net nào mà thằng aus kia vừa đăng kí mà paid net 15 . n có thể nó còn tự bỏ túi ra để paid trước khi net paid vì thông thường net paid month. nh ko trụ đc đến ngày 8/8 thì bị ăn quả banned nên phải đóng site . có thể nó muốn trụ vs ae vn nh ko đc ;)

Thắc mắc hoài, giờ mới sáng ra :cool:

Thắc mắc hoài, giờ mới sáng ra :cool:
nãy e cũng vừa mới nghĩ ra nh khả năng cao là như vậy bác ạ
Chuyện này có đọc hết từ đầu tới đuôi, bác có gọi, biết là của Au, nhưng cũng khuyên anh em đừng làm.
thks bác hiểu giúp e .e cũng chỉ nhiệt tình giúp ae trong đây thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week