Journey naboda - Nhật ký MMO

Có cao nhân nào nhận đệ tử không? Em xin 1 slot với. Covy thất nghiệp rồi. Buồn quá

Có cao nhân nào nhận đệ tử không? Em xin 1 slot với. Covy thất nghiệp rồi. Buồn quá
Nếu bạn tự nhiện gặp 1 người tự nhận họ là sư phụ để dạy bạn bất cứ vấn đề gì thì tốt nhất bạn nên next nhanh, những người đã ở đẳng cấp sư phụ rồi thì chẳng ai tự nhận mềnh là sư phụ cả, thời gian họ âm thầm dùng để ăn ở lĩnh vực nào đó cũng nhiều hơn rất rất nhiều lần "bán" cho người khác, vừa tốn time lại dễ nát. Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng những thành phần dạy này dạy nọ bằng bất cứ hình thức nào cũng đều là thể loại thùng rỗng kêu to. Người nào NGỘ đc chân kinh thường im lặng và đôi khi lòng chắc ẩn của họ chỉ có 1 phần gợi ý mong người khác cũng được 1 phần nhưng lại không muốn nói rõ đường đi được bước ra thế nào, all 3 phần ở chữ NGỘ và 6 phần ở chữ DUYÊN, 1 phần còn lại là do chữ THUYỀN của chính bản thân mỗi người.

Mình cũng chẳng phải là ai cao siêu, nhưng những gì mình tự NGỘ và cảm nhận được thì trong bất cứ sự việc j mỗi con người chúng ta hơn nhau ở chữ THUYỀN nhiều nhất dù nó chỉ chiếm 1 phần trong 1 sự việc đó. có thuyền nhưng ngại ra khơi, ngại sóng gió , ngại khó khăn, ngại không có cá , ngại tùm lum những cái ngại khác coi như thuyền của bạn vô giá trị, rất nhiều các thuyền khác ra khơi còn có cái ngộ được cái không, còn thuyền mà đứng yên 1 chỗ há miệng chờ sung thì không còn gì để nói ./.

Tôi sinh năm 1984, biết đến MMO năm 2010, từ Paid to Click, Paid to Post rồi đến HYIP. Từ kiếm vài cent/ngày với Paid to Click, vài $/ngày với Paid to Post tới đỉnh điểm 2-3k$/tháng với HYIP.

Chơi HYIP có tiền không hay chỉ như cờ bạc vậy các bác?, em đang kiếm ngày 0.5 đô với PTU

tôi biết đến MMO4 năm 2013 là được học offer, và tháng đầu được hơn 300$ cũng khá hay. nay gắn bó với forex và BO tháng ổn định 500$

Tôi cũng vậy nhưng cũng kém bạn (tôi sinh năm 1981) vì bạn còn có lúc được, được nhiều còn tôi thì chỉ toàn mất. Biết đến MMO cũng lâu lắm rồi. Vậy nhưng, vì "sự hạn chế về nhận thức" nên "từ ngày xưa tay trắng, đến bây giờ vẫn trắng tay".

ở group từ 2014 mà ko biết có box này =))

trước là 8h mở máy vào mục PTC, Others coi có kèo gì mới, r nhảy qua TBN..
mà zeek với LR là gì vậy mn

Last edited:
1. ở group từ 2014 mà ko biết có box này =))
2. mà zeek với LR là gì vậy mn

1. Box này mới được update năm 2018 :)

2. zeek là 1 dạng Mu Liền Mông, mình biết nhưng không tham gia :) Còn LR là Liberty Reserve ví đựng $ tương tự như PM (Perfect Money) hiện nay.

Chào các bác, chắc trong này toàn các bác lão làng. E thì gà mờ bet từ 2017 cũng có lúc ấm xong ham hố bay sạch.
2019 bỏ việc ở cty ô a trai nuôi mộng vs fb xong cũng tạch. Giờ thì bắt đầu lại từ đầu. Thấy mọi thứ khó khăn quá.
Nay sinh nhật mà k còn dư đồng nào. Lắm lúc cũng nản các bac ạ

Tôi phải viết nhật ký này để duy trì nhiệt huyết và nỗ lực MMO của bản thân.

Tại MMO4ME chắc đây là chỗ phù hợp nhất.

Nội dung từng post với tôi là sự thật và sẽ không có chỉnh sửa, thay đổi.

Tôi viết công khai để mong nhận được sự góp ý, động viên, giúp đỡ của cộng đồng MMO4ME. Và tất nhiên, gạch đá tôi nhận hết.

Tôi chọn MMO4ME vì đây là nơi đầu tiên tôi biết đến MMO và là nơi tôi tin tưởng nhất về giá trị cốt lõi của thế giới MMO vốn đầy lừa lọc.

Tôi sinh năm 1984, biết đến MMO năm 2010, từ Paid to Click, Paid to Post rồi đến HYIP. Từ kiếm vài cent/ngày với Paid to Click, vài $/ngày với Paid to Post tới đỉnh điểm 2-3k$/tháng với HYIP. Đến giờ, điều tôi tự hào nhất là mình chưa lừa lọc một ai và xấu hổ nhất là thấy mình vẫn chỉ là newbie trong thế giới MMO.

Với MMO tối đã từng nghĩ rằng mình thành công (kiếm vài k$/tháng với HYIP), có những cơ hội (biết tới Bitcoin từ khi nó giá trị 0,00..$, kiếm free rất nhiều coin XRB tới khi nó có giá >30$ ...). Nhưng giờ này, sau vài lần từ bỏ, quay lại rồi lại từ bỏ, tôi lại quay trở lại đơn giản vì cơm áo gạo tiền chứ không màng gì công danh sự nghiệp. Tôi hiện có công việc offline nhưng thu nhập thấp, không có tương lại phát triển và quan trọng là không đủ cho gia đình nhỏ của mình. Lần này tôi nguyện sẽ gắn bó lâu dài với MMO như một mối duyên nợ.

Tôi bắt đầu lần này với chút vốn kiến thức, kinh nghiệm MMO, các ví tiền điển tử trống không, chỉ có >6$ tại Payeer, các tài khoản mạng xã hội, con laptop già, con android cùi bắp và thời gian buổi tối.

Tôi bắt đầu lần này như một newbie và tôi chọn bắt đầu kiếm RUB từ VKTarget, IPWeb và TeaserFast. Đồng thời, tôi quan tâm tìm hiểu về HYIP, Matrix Investment và Affiliate Marketing. Tôi cũng để mắt tới Cryptocurrency và các nội dung hot trên forum.

Hôm nay: Sau hồi suy nghĩ mông lung, tôi đặt ra kế hoạch MMO của mình gồm 04 giai đoạn: 01- Kiếm $ lẻ free bằng công sức, không bỏ tiền đầu tư; 02- Dùng số tiền kiếm được để đầu tư, kiếm thêm thu nhập; 03- đầu tư phát triển có hệ thống để tạo nguồn thu nhập ổn định; 04- Duy trì cập nhật, đổi mới bắt kịp xu thế. Thu nhập: Sau 04 ngày đầu tiên đạt đủ min 25 rup và rút tiền tại VKTarget về Payeer. Vợ hỏi a làm gì lúi húi mấy đêm có kiếm được nhiều không? - Thôi xin e đừng hỏi, ngủ đi! (chả nhẽ bảo được ...10k) ;)
MMO giờ không dễ mà anh, nhưng quyết tâm kiểu gì cũng được hết, em cũng 1 thời gian làm offline như anh xong cũng thấy bạc quá + thêm dịch nữa nên về sống chết với con chim... À nhầm sống chết với MMO, em thì từ mảng offer nhảy qua fb rồi lại vụt qua ytb nhưng đều chưa gặp thuận lợi lắm, ko thu về tiền nhưng thu về được TÌNH BẠN nha anh :D :D Hãy kiếm cho mình 1 vài người bạn biết đâu lại hay

Chà, chắc phải gọi bằng chú thôi ? cháu cũng mới vào MMO nàyđược nửa năm mà đến tận giờ vẫn ngợp kiến thức @@! Phải nói là cái ngành này rộng, luôn vận động và thay đổi từng ngày, mình phải luôn cố gắng học hỏi cái mới nếu không sẽ bị tụt lùi. Anw thì chúc chú sớm quay trở lại, cháu hiểu cảm giác khi người nhà hỏi tiền kiếm được bao nhiêu sau khi thấy mình ngồi loay hoay cả đêm mà chả kiếm được bao nhiêu :popo_too_sad:

MMO giờ không dễ mà anh, nhưng quyết tâm kiểu gì cũng được hết, em cũng 1 thời gian làm offline như anh xong cũng thấy bạc quá + thêm dịch nữa nên về sống chết với con chim... À nhầm sống chết với MMO, em thì từ mảng offer nhảy qua fb rồi lại vụt qua ytb nhưng đều chưa gặp thuận lợi lắm, ko thu về tiền nhưng thu về được TÌNH BẠN nha anh :D :D Hãy kiếm cho mình 1 vài người bạn biết đâu lại hay
hẳn là bạn tình

Chà, chắc phải gọi bằng chú thôi ? cháu cũng mới vào MMO nàyđược nửa năm mà đến tận giờ vẫn ngợp kiến thức @@! Phải nói là cái ngành này rộng, luôn vận động và thay đổi từng ngày, mình phải luôn cố gắng học hỏi cái mới nếu không sẽ bị tụt lùi. Anw thì chúc chú sớm quay trở lại, cháu hiểu cảm giác khi người nhà hỏi tiền kiếm được bao nhiêu sau khi thấy mình ngồi loay hoay cả đêm mà chả kiếm được bao nhiêu :popo_too_sad:
tiền nằm ở chỗ chị cái chứ đâu, cứ deposit vô rồi chiến thôi

tui thì không vợ con, sống với mẹ già, bán quán ăn sống qua ngày, rảnh rỗi lên mạng mò dc gì mò cũng kiễm đủ cf thuốc lá, dư dư chút cho bà già, có dịp lễ tết về quê. thấy vậy 1 mình ổn.
đời cứ như mơ nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back