Suggest Mới chơi hỏi cách gỡ paypal

mrwhit3

Junior
Reactions
13
MR
0.001
Tình hình là e tạo pp lâu rồi nhưng hôm nay mới nhận tiền cash out, nói luôn là e chơi ptc. Cho nên giờ em ăn limit luôn ạ. Thông tin limit báo thế này "

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Dec 28, 2014: We've noticed some changes to your usual selling activities and will need some more information about your recent sales.
(Your case ID for this reason is PP-003-622-217-363.)

Giờ e muốn hỏi nếu gỡ thì e up ảnh sales bên trang PTC ạ ? e có chụp không biết ntn đc không. up 1 phần hay cả site luôn ạ ? E cũng có email thông báo gửi tiền của thằng PTC, có nên gửi luôn không. Xin ý kiến các bác. À mà e bị limit 21 day, không biết sau khi up thì e còn bị limit 21 ngày không vậy các bác ? :(

Chụp cả site
Tiền thì từ ptc thì chụp ảnh trang ptc cả site , xem đầy dsur lịch sử , quá trình nhận tiền và mục thanh toán có rõ địa chỉ thanh toán là email paypal của bạn , số tiền , ngày giờ

Tiền từ offer và ptc sao mà phải thuê fake , vớ va vớ vẩn , toàn chăn gà làm giàu cho bọn dịch vụ

Cứ chụp chi tiết , rõ ràng , càng nhiều ảnh toàn màn hình càng tốt , cấm tẩy xoá linh tinh , làm sao để ngưoqif ngoài cũng hiểu bạn nhận tiền từ btc là ok

Cái này bạn kiếm ai nói tiếng Anh tốt và hiểu về PP gọi giải thích cho nó, hoặc fake
Mình thì khuyến khích trung thực hơn
Vì bạn nhận tiền từ CPM nên không có mấy cái này

Tình hình là e tạo pp lâu rồi nhưng hôm nay mới nhận tiền cash out, nói luôn là e chơi ptc. Cho nên giờ em ăn limit luôn ạ. Thông tin limit báo thế này "

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Dec 28, 2014: We've noticed some changes to your usual selling activities and will need some more information about your recent sales.
(Your case ID for this reason is PP-003-622-217-363.)

Giờ e muốn hỏi nếu gỡ thì e up ảnh sales bên trang PTC ạ ? e có chụp không biết ntn đc không. up 1 phần hay cả site luôn ạ ? E cũng có email thông báo gửi tiền của thằng PTC, có nên gửi luôn không. Xin ý kiến các bác. À mà e bị limit 21 day, không biết sau khi up thì e còn bị limit 21 ngày không vậy các bác ? :(

contact yh mình xem .

Cái này bạn kiếm ai nói tiếng Anh tốt và hiểu về PP gọi giải thích cho nó, hoặc fake
Mình thì khuyến khích trung thực hơn
Vì bạn nhận tiền từ CPM nên không có mấy cái này
chắc e phải nhờ thôi trung gian thôi. tiếng anh nghe đc chứ nói không tốt lắm, sợ nó nói khó không biết tl sao :|

ca này vừa pending 21 ngày vừa bị limit
nguồn ptc thì thánh phạm thái fake ko ta

nguồn hack mình cũng gỡ dc, nguồn sạch thì ngon rồi

-

đã reply yh thớt (mới đi du lịch Noel mấy hôm, giờ mới về tới nhà nên mới online trả lời các khách)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week