MYTV - Share tool view ads MYTV

Đâu cần active vẫn xài được vô...vô trang login rồi cho nó đứng lại...sau đó đăng nhập :D...lúc mơí mở phần mềm lên thì mình đã vào được rồi...nếu bạn chỉ để form active rồi mới cho phép vô thì khác..dằngd này vô được bên trong thì chuyện nhỏ mà :D

Đã active hết.
Nếu chưa vào được thì chắc nó chưa update xong, chắc mai vào lại là được.

Sao chạy hoài ko tăng credits vậy,,,mình chạy bằng trình duyệt thì ok....???????????

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

À sẵn cho mình hỏi...mấy trang ptc trong tool buxhost của bạn minpay là 10$...vậy có phải scam ko...bik chừng nào click mới được ??????????????????????????????????

Nó có mở ra trang đếm ngược chưa mà không tăng credits?
Tuỳ trang chứ bạn, đâu phải trang nào minpay cao là scam đâu. :D

nó mở hoài...mình đã thử rồi...cho nó chạy 10ph đếm ngược bik bao nhiu mà hok tăng cái nào...còn mình mở bằng trình duyệt...từ lúc đk tới h được 200 credits rồi

Mình lỡ đăng kí trước nên không ủng hộ được bác site này mong bác thông cảm ^^
active cho mình nha
id : peterzero

thanks bac,
active cho e voi bac,
ID : diepvan12

cái này là cái gì thế? dùng để làm gì vậy?
mình vào link ref của chủ thớt có được đâu

Upgrade finished, DNS propagating.
The upgrade has been finished, if you are seeing this page your ISP has not updated their DNS cache yet and you should be able to use the site in 1-12 hours. Use "Repair Connection" in Network Connections to clear your local DNS cache as well if it is 10/13/2011 or later. -Robert, MegaYouTubeViews.com Admin :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,532
Latest member
sharktankreruns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week