Matrix MyPayingADS - MyPayingADS.com v2 - Revshare 120% ROI - Sự trở lại 2016

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Cập nhật Khung thời gian thanh toán hiện tại của MPA :

- Payza : 2- 3 ngày
- STP : 2- 3 ngày
- PM : 2 ngày
- BTC : 2- 3 ngày

Site trụ lâu quá, chúc mừng bác
E có thắc mắc là với những dạng site như thế này, cần phải nâng cấp gói theo tháng để mua thêm adpack
Ví dụ tháng này cần mua thêm adpack thì mua membership, nhưng đến khi hết tháng thì số adpack đó vẫn còn chạy thì có cần phải gia hạn cái membership đó ko
Và nếu ko gia hạn thì họ sẽ xử lý thế nào bác

Site trụ lâu quá, chúc mừng bác
E có thắc mắc là với những dạng site như thế này, cần phải nâng cấp gói theo tháng để mua thêm adpack
Ví dụ tháng này cần mua thêm adpack thì mua membership, nhưng đến khi hết tháng thì số adpack đó vẫn còn chạy thì có cần phải gia hạn cái membership đó ko
Và nếu ko gia hạn thì họ sẽ xử lý thế nào bác

Cảm ơn chú em đã động viên :)

Khi mua max Adpacks Level 1 (hoặc 2, 3) thì phải nâng cấp Membership để tiếp tục mua Adpacks của các Levels cao hơn.
Nhưng nếu khi members dừng việc mua Adpacks thì không phải Duy trì Membership và các Adpacks cũ (Level 2, 3, 4) vẫn hưởng lãi bình thường.

Cho nên việc nâng cấp Membership chỉ là việc để mua thêm Adpacks khi các mua max các Adpacks mà thôi, không ảnh hưởng gì đến lãi của các Adpacks đã mua :)

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

thằng này hay nhưng fee dep cao quá không biết fee rút sao vậy pác ?

Hiện tại deposit fee của các cổng MPA là :
Payza = 5%
STP = 5%
PM = 3%
BTC = 0%

Withdrawal Fee tất cả các cổng = 0

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Cho mình hỏi chút. Mình request withdrawal, điền đầy đủ số tiền, payment processor rồi submit mà nó báo Please enter payment processor id là sao vậy. Mình không thấy chỗ nào để điền payment processor id cả

Cho mình hỏi chút. Mình request withdrawal, điền đầy đủ số tiền, payment processor rồi submit mà nó báo Please enter payment processor id là sao vậy. Mình không thấy chỗ nào để điền payment processor id cả

Tình trạng của bạn là chưa add thông tin ví thanh toán.

Bạn vào Account Activity -> Profile -> Payment Processor = Điền ví thanh toán của bạn -> Submit

Lưu ý : Bạn kiểm tra thông tin ví của bạn kỹ trước khi add vào, bởi vì sau khi Submit thì Hệ thống sẽ tự động Khóa thông tin mà bạn đã add. Bạn không thể tự thay đổi những thông tin này. Mà chỉ có admin có thể sửa đổi nó.

Chúc bạn may mắn,

Trân trọng :)

Tình trạng của bạn là chưa add thông tin ví thanh toán.

Bạn vào Account Activity -> Profile -> Payment Processor = Điền ví thanh toán của bạn -> Submit

Lưu ý : Bạn kiểm tra thông tin ví của bạn kỹ trước khi add vào, bởi vì sau khi Submit thì Hệ thống sẽ tự động Khóa thông tin mà bạn đã add. Bạn không thể tự thay đổi những thông tin này. Mà chỉ có admin có thể sửa đổi nó.

Chúc bạn may mắn,

Trân trọng :)

Mình làm được rồi, cảm ơn bác nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member