Matrix myliveprofits.com 3%/DAY CHO 125 NGÀY CÓ PZ ai có pz nhào zô cho zui nào

Status
Not open for further replies.
nó chưa chết đâu mà lo.anh em cứ bình tĩnh.mình cũng gần 300$ trong đó chứ k pải chỉ tuyển ref để an commission,mìnhtuyển cho zui để site ok sông dai anh em kiếm chút thôi.nên có chết thì chêé chung.anh em đùng lo lắng quá

Tiền rút thì về rồi nhưng chiều hôm qua và sáng nay thì chưa thấy lãi, kaka ko chịu chia lãi nữa :)

$ đã về đầy đủ + lãi đã chia đầy đủ.....
Các pro Cho em Hỏi... Nếu giờ em dispute. trong trường hợp ko thành công... thỳ $ của em ở trên site của nó còn ko?

$ đã về đầy đủ + lãi đã chia đầy đủ.....
Các pro Cho em Hỏi... Nếu giờ em dispute. trong trường hợp ko thành công... thỳ $ của em ở trên site của nó còn ko?

Ông này chắc hôm qua dis rồi hả? khakha

Ông này chắc hôm qua dis rồi hả? khakha

CHưa sờ gì cả :binhsua15: Sáng nay dậy vẫn thấy $ về.... Cơ Mà nó làm phát nữa là chán.... tính bỏ của chạy lấy ng :binhsua16:

Date: May 10, 2013 6:41:23 PM
Amount Sent: $6.00 USD
Sender Name: MyLiveProfits Inc.
Sender Email: [email protected]
Reference Number: B997A-4608E-8867C

đã thấy e nó paid!!

P/s: nếu có biến động j các bác hú lên để ae bít dis chung nha, cũng chưa dis PZ bao zờ nên cũng chưa có kinh...qua vs e nó ((0_0))!

update: fee rút e nó hình giảm 0.1% kìa, cheer::))

Last edited by a moderator:
Anh em cho hỏi là mình làm lệnh with tự nhiên đến bước điền câu trả lời thì nó báo Blocked thì làm sao ạ

Anh em cho hỏi là mình làm lệnh with tự nhiên đến bước điền câu trả lời thì nó báo Blocked thì làm sao ạ

chắc sai câu hỏi bảo mật chăng, mà blocked là ntn bạn, block acc à!

Acc vẫn vào bt các bạn ạ . Hôm trước nghe bảo site nó scam mình làm lệnh dispu ( hiện giờ vẫn open ) Còn cái blocked là đến bước with tiền thì trên câu hỏi nó ghi Blocked điền câu trả lời vào nó báo sai

myliveprofits.com

mới tham gia,theo thớt mua 10$ xem sao,
id:gamedola
lr:u6964514
thớt có rb không vậy

myliveprofits.com

thớt có site nào đầu tư =pz+lr gửi wa mail:[email protected] nha,k chơi egopay được,rút tiền egopay về tài khoản nó trừ phí cao quá nên k chơi...hiện tại còn 67lr+48pz thớt có site nào ngon đầu tư gửi mail em tham gia với

tớ cũng dis sáng vẫn rút được tiền, có sao đâu:binhsua07:
rtclhl

em nóa đã hoạt động lại bình thường và tiền đã được rút về!!! :))

Date: 5/10/2013 5:22 PM
Batch: 143445116
From Account: U6998094 (MyLiveProfits)
Amount: $2.00
Memo: 2384|861|0.08

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads