Matrix Myactiveshares - myactiveshares.com . 130% ROI , Lãi cập nhật 30p 1 lần , 10% referral commission

AE nhanh tay đăng kí c.bị đạn mai chiến em nó nào

OK. Mình đăng kí ref bác rồi đấy. Nhưng sao mình kiểm tra cái chỗ Payment Details. Thì không thấy PM bạn nhỉ. Thêm nữa có nghe thông tin admin site này là fake? Không rõ thật không bạn
mai nó mới mở nhé chứ bh chưa có đâu bác , về thông tin admin nhiều người đã có ý kiến xấu về admin , mình sẽ tìm hiểu thêm :)

THÔNG BÁO KHẨN : có lẻ chúng ta nên tạm bỏ qua site này vì admin đã lừa members rất trắng trợn , admin bảo PM và PP đã đc verify nhưng thực chất là chưa verify gì cả , nên sr AE tạm ngưng đầu tư

Admin đã trả lời về vấn đề PP chưa verify , chúng ta cần thêm thời gian để admin giải quyết vấn đề này như theế nào vào còn PM thì chưa có động tĩnh gì từ phía admin

We are not live in US thats why paypal show Non-Us Unverfied
So we decided we are Refund all Paypal users .
After If Paypal verfied In US then it will come again

Thanxs

Thông tin mới nhất từ admin : những ai deposit bằng PP refunds và PP sẽ trở lại sau 1 tuần nữa , thay vào đó PZ và PM đã đc verify .

Done all Paypal user Refund.
Paypal will come again after 1 week

.............................................
Perfect Money Business verfied
Payza Business Verfied

Thanks
Admin Mas

site này paypal non US không chơi k chơi :D:D:D:D:D
Admin nó không được ai đánh giá cao @@@ toàn chê @@ nghe bảo ở Pakístan hay Arab thì phải @@@ mà ở đây thì scam sớm @@@ với nhìn cách làm việc thì biết thế nào rồi :( :( :( không hy vọng lắm

Admin nó không được ai đánh giá cao @@@ toàn chê @@ nghe bảo ở Pakístan hay Arab thì phải @@@ mà ở đây thì scam sớm @@@ với nhìn cách làm việc thì biết thế nào rồi :( :( :( không hy vọng lắm
mình cũng k hy vọng lắm , admin này còn non qá , để xem tình hình khả năng nghiên về k chơi là cao , để dành qa GTA hoặc TAP chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week