• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[My site] Clixdoo.com - Monetize your click - 0.1$ min - PP,PZ,OKpay, PM

vãi vào cái là popup đập vào mặt

Lại ko có forum để member thảo luận

.........

mình test hệ thống thanh toán thôi. Đương nhiên chỉ 1 phần trong đó là số thật :)

forum mình thấy k cần thiết lắm. Site aurora mà :)

giờ có nhiều site ptc ra mà bạn

Ráng làm cho tốt hơn nữa đi bạn

check spam xem có không bạn :)
bỏ luôn cái đoạn active mail đi cho nó đỡ phiền, mình ko hiểu cần cái đó để làm gì (bây giờ nhiều site nó không có cái đó nữa)
bao giờ có plugin chạy ô tô đc ... thì tham gia :D

Bỏ pop-ads đi :D (dễ gây mất user đó)
cảm ơn góp ý của bạn :) mình test thử vài hôm xem hiệu quả ra sao, đã gỡ bỏ rồi :)

bỏ luôn cái đoạn active mail đi cho nó đỡ phiền, mình ko hiểu cần cái đó để làm gì (bây giờ nhiều site nó không có cái đó nữa)
bao giờ có plugin chạy ô tô đc ... thì tham gia :D
Mình nhớ là tắt chức năng đấy r mà nhỉ @@
Oto thì script aurora thôi bạn. Nhưng giá trị ads của mình khá thấp, bạn nên dùng các cách kiếm tiền khác của site để tăng thu nhập : như ptcwall, clixwall, likeflow.... cho nhanh đủ min pay :)

bác ơi em mới vào nghề chiến này như nào bác ơi :( có thể hướng dẫn em với được k :( :(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,975
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom