[MV2]-Bạn Rey con gà! Chạy mãi mới đến chỗ này! ^^

Status
Not open for further replies.
hãy về với đội của a e nhé <3 :p
này thì lên cho có tinh thần nào :D

cảm ơn bác! clip quay xong roài! :) sáng mai tung lên lun kaka.:D

Sorry mọi người! em chậm chân quá! giờ mới chạy được đến đây :D
Nick dùng ở MMO4ME: ReyMysterio
Tên: Quế & họ: Tạ
Ngày sinh ( giữ nguyên) ::D mùng 1 tháng 1 năm 1991
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO: em là dân capt ạ!:D
Hiện đang: là tổng giám đốc công ty captcha 1 thành viên! dự định sắp tới phát triển thành công ty capt nhiều thành viên do em làm chủ tịch hội đồng quản trị :cool:
Sở thích: nghe nhạc nè, coi phim kinh dị nè , ngủ nướng, xạ thủ bắn nhau trong game gunny :rolleyes:
Địa chỉ : TP Hà Nội
Số điện thoại : 016781484xx
Yahoo: Gacon_111991

;) sau 1 thời gian chuẩn bị! hôm nay em xin ra clip mới :D ( nghe oách hok !!:cool: ) ! các bác zô ủng hộ em nha!
1. cover mưa trên biển vắng :
https://soundcloud.com/queta1234/mua-tren-bien-vang-cover-du-thi-miss ( tặng @sakura_angel)
2. cover love paradise
https://soundcloud.com/queta1234/love-paradise-cover-by-rey
3. cover Pround of you:
https://soundcloud.com/queta1234/mixdow-pround-of-you

:eek: tính lile ,mạnh mà thấy cái chữ ký:mad: lôi dòng họ heo vào:D ko like... chia bùn em gái nhé
:oops: mún heo like thì làm bạn gái heo đê:mad:

:eek: tính lile ,mạnh mà thấy cái chữ ký:mad: lôi dòng họ heo vào:D ko like... chia bùn em gái nhé
:oops: mún heo like thì làm bạn gái heo đê:mad:
Anh Heo ! keke...em còn có tên là lợn gầy mà :)) :D có hàng thiệt :D:D

Vote cho em

em sửa chèn nhạc zô video rùi nha :) keke! mong các bác ủng hộ! ;)
vì sự công bằng của cuộc thi a đề nghị em để lại clip cũ ,còn clip mới chỉ nằm thêm ở bên dưới như topic của cô gái đến từ ngày hôm qua nhé ,không thể thay đổi toàn bộ clip cũ bằng clip mới như vậy là ko được

vì sự công bằng của cuộc thi a đề nghị em để lại clip cũ ,còn clip mới chỉ nằm thêm ở bên dưới như topic của cô gái đến từ ngày hôm qua nhé ,không thể thay đổi toàn bộ clip cũ bằng clip mới như vậy là ko được
dạ !em có thấy thể lệ quy định là hok được thay đâu ạ ! Nên em thay ! :) kỳ ghê!

Ca sĩ, ca lẽ này tương lai tươi sáng nhé...

em ko thấy thể lệ cấm việc edit bài dự thì là phạm quy! hay ko công bằng gì cả! bạn Cô gái đến từ hôm qua có quyền edit lại bài dự thi của bạn ý, em ko có thắc mắc gì( vì thể lệ cuộc thi đâu có cấm )! Tại bạn ý ko xóa thích xóa đấy chứ, em thích thay cái mới! :( seo lại biểu như vậy là ko công bằng ??? :(:(:(:(

em ko thấy thể lệ cấm việc edit bài dự thì là phạm quy! hay ko công bằng gì cả! bạn Cô gái đến từ hôm qua có quyền edit lại bài dự thi của bạn ý, em ko có thắc mắc gì( vì thể lệ cuộc thi đâu có cấm )! Tại bạn ý ko xóa thích xóa đấy chứ, em thích thay cái mới! :( seo lại biểu như vậy là ko công bằng ??? :(:(:(:(
vậy em có thấy là xưa giờ cuộc thi nào hết giờ thi nộp bài rồi rồi mà thí sinh có quyền đem bài mình về để sửa không :D ,cô gái đến từ hôm qua edit lại nhưng mà không xóa cái cũ giống như là bài thi cũ đã nộp ,giờ nộp thêm bài thi mới bổ sung còn việc có nhận bài thi mới hay không thì ban giám khảo biết làm thế nào :D :D ,còn em xóa luôn cái cũ thay toàn bộ cái mới ,chẳng khác nào em xé bài thi cũ nộp bài thi mới trong khi đã hết hạn nộp bài vậy thì bài của em có hợp lệ không :D :D :D

vậy em có thấy là xưa giờ cuộc thi nào hết giờ thi nộp bài rồi rồi mà thí sinh có quyền đem bài mình về để sửa không :D ,cô gái đến từ hôm qua edit lại nhưng mà không xóa cái cũ giống như là bài thi cũ đã nộp ,giờ nộp thêm bài thi mới bổ sung còn việc có nhận bài thi mới hay không thì ban giám khảo biết làm thế nào :D :D ,còn em xóa luôn cái cũ thay toàn bộ cái mới ,chẳng khác nào em xé bài thi cũ nộp bài thi mới trong khi đã hết hạn nộp bài vậy thì bài của em có hợp lệ không :D :D :D
hic hic...:( em chỉ thay video thui mà ! vâng! zậy thui ! keke...nhưng cai video có nhạc của em vẫn hợp lệ nha! vì em thay nó vào 10h sáng ngày 20 tháng 6 tức là vẫn trong thời hạn nộp bài :D!

hic hic...:( em chỉ thay video thui mà ! vâng! zậy thui ! keke...nhưng cai video có nhạc của em vẫn hợp lệ nha! vì em thay nó vào 10h sáng ngày 20 tháng 6 tức là vẫn trong thời hạn nộp bài :D!
em đưa lại video cũ vào nhé ,còn về việc video mới của em thì em xem 2 hifnhi dưới đây xem thay hồi nào nhé :D :D

em đưa lại video cũ vào nhé ,còn về việc video mới của em thì em xem 2 hifnhi dưới đây xem thay hồi nào nhé :D :D

dạ! video tối của em lúc đầu ko có nhạc, sau em mới thêm nhạc vào! cái thêm nhạc vào ý! là vẫn trong ngày 20 tháng 6. còn cái mà thớt vừa chụp lên ý! là cái mới! em mới thu! chứ ko phải thay thế cho cái nào! em đã post lại cái video cũ lên rùi! zậy là xong nha!

dạ! video tối của em lúc đầu ko có nhạc, sau em mới thêm nhạc vào! cái thêm nhạc vào ý! là vẫn trong ngày 20 tháng 6. còn cái mà thớt vừa chụp lên ý! là cái mới! em mới thu! chứ ko phải thay thế cho cái nào! em đã post lại cái video cũ lên rùi! zậy là xong nha!
ok em vậy thì được :D :D :D ,cảm ơn em đã hợp tác và tiếp thu ý kiến :D :D :D

Anh Heo ! keke...em còn có tên là lợn gầy mà :)) :D có hàng thiệt :D:D
:oops: nồi nào úp vung đó... lợn làm bạn gái heo nhé... chúng mình rau cám có nhau:p

:oops: nồi nào úp vung đó... lợn làm bạn gái heo nhé... chúng mình rau cám có nhau:p
ok lun! hiếm khi gặp họ hàng honey heo của em nhể :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,415
Latest member
suanhasaigon
Back