Muốn theo đuổi nghề đánh captcha.

Status
Not open for further replies.

MarryHa

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Mình bị thất nghiệp, mãi mới biết đến nghề đánh captcha để kiếm tiền.Nhưng bây giờ mình đang đánh dự án captcha2cash tuy dễ đánh nhưng không đủ ăn. Mình chỉ làm có ban ngày thôi, mỗi ngày được có 3$ dắt túi:(.Làm dự án qlink thì hay bị ban tài khoản.
Các bạn tư vấn giúp mình. Có cách nào để không bị ban tài khoản không:D. Nếu không bị ban tài khoản thì tốt quá. Các dự án khác có bị ban tài khoản không. Nên chọn dự án nào để làm nhỉ. Các dự án khác có dễ đánh không.
Có bạn thấy 15$ một ngày. Gấp 5 lần tớ. Kinh vãi.:eek:

Last edited:
cạp nát như tương rùi :rolleyes:

Đã bỏ nghề cappppppp:(

Mình bị thất nghiệp, mãi mới biết đến nghề đánh captcha để kiếm tiền.Nhưng bây giờ mình đang đánh dự án captcha2cash tuy dễ đánh nhưng không đủ ăn. Mình chỉ làm có ban ngày thôi, mỗi ngày được có 3$ dắt túi:(.Làm dự án qlink thì hay bị ban tài khoản.
Các bạn tư vấn giúp mình. Có cách nào để không bị ban tài khoản không:D. Nếu không bị ban tài khoản thì tốt quá. Các dự án khác có bị ban tài khoản không. Nên chọn dự án nào để làm nhỉ. Các dự án khác có dễ đánh không.
Có bạn thấy 15$ một ngày. Gấp 5 lần tớ. Kinh vãi.:eek:

cậu đánh 3$/ngày với c2c àh, thiệt là bái phục, cậu đánh 2 ngày là dư mua 1 con Gogetsome về làm nhá, dễ như captcha2cash mà lại minpay thấp
hoặc tham gia nhóm tớ với nhìu dự án khác:
http://mmo4me.com/threads/ct-qlink-...-go-captcha-gia-tot.78319/page-7#post-2887612

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week