Ask muốn sử dụng captcha ở các site gõ captcha

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít, trước mình cũng có gõ ở 2captcha và 1 số site khác, nhưng nay mình muốn mua của nó thì như thế nào, có cao nhân nào chỉ giáo không.
Ví dụ như mình chơi paidverts chẳng hạn, mỗi lần clix ads là nó băt nhập captcha, trước mình nghe phong phanh có ai đó dùng được từ site 2captcha để khỏi phải gõ captcha.
Mình có thể gõ rồi lấy tiền đó mua lại số lượng captcha không.
Cám ơn

auto có tích hợp bypass captcha thì vào đăng kí acc rùi mua captcha của nó add vào tool hưởng thành quả:)

auto có tích hợp bypass captcha thì vào đăng kí acc rùi mua captcha của nó add vào tool hưởng thành quả:)
auto thì lấy ở đâu bác. Em có 1 cái site phải clix nhiều nhiều muốn mua captcha thôi

auto thì lấy ở đâu bác. Em có 1 cái site phải clix nhiều nhiều muốn mua captcha thôi
auto là tự cậu code hoặc thuê code có tích hợp chứ ai share đâu cậu. hoặc k tự tìm kiếm xem có thèn nào nó share k để chén:D

Thường thì các trang đó sẽ có cung cấp API để người mua gửi captcha tới site rồi site trả ngược kết quả lại, còn phần giao tiếp để send captcha vào API, và nhận kết quả trả về sau đó thao tác thì cậu phải tự code lấy. Tóm gọn lại 1 câu là cậu không tự code được thì thuê coder :D

ví dụ như mình vào 2captcha thấy nó có code sẵn của freebitco.in thì mình làm ntn nữa các bác. Ở đó nó có code rồi mà, ai chỉ em với đc ko

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back