Ask Muốn làm ăn lâu dài với capcha phải cần những gì đây các bác ?

bán scam àh :D
Thì trả 150$ mình ngồi nhập cho bạn ấy, số dư còn lại là tiền của bạn ấy, bạn ấy khỏi nhập. Cũng auto mà. kaka

ngồi click ads được rồi. Chịu khó đầu tư 1 chút, thì 1 tháng bỏ ra tầm 60$, ngày làm 8h, thu về gấp 3-4 lần.
Công việc chỉ đơn giản là click thôi, ko cần gõ gì hết.

ngồi click ads được rồi. Chịu khó đầu tư 1 chút, thì 1 tháng bỏ ra tầm 60$, ngày làm 8h, thu về gấp 3-4 lần.
Công việc chỉ đơn giản là click thôi, ko cần gõ gì hết.
bạn nói rõ hơn được ko :) cũng gõ cạp lâu rồi nản quá nhưng phải làm để chi trải cuộc sống

mấy topic này lập lên cho vui , chém gió thôi chứ mấy Newbie thời này trụ capt ko quá 1 tuần là bức :D

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

bạn nói rõ hơn được ko :) cũng gõ cạp lâu rồi nản quá nhưng phải làm để chi trải cuộc sống
bạn tìm các site dạng GTP có net video, click => mua vps mà làm
cứ mò từng bước, phải bị ban vài ba lượt mới "ngộ"
site thì m ko share vì hiện giờ reg acc quá khó, m ko muốn site nát thêm nữa

site GPT thì ads dài lắm, 30 - 60s, thậm chí 120s. Mà 10 ads 35s mới được 2-3 points.
Tất nhiên là lâu hơn chơi PTC, thường chỉ 25s đã được 1 point.
Nhưng ptc thì giới hạn 0.04$/acc/ngày => dùng vps thì lỗ, còn ssh hay sock thì ip thay đổi liên tục cuối cùng cũng sẽ ban.
Còn site GPT thì ads rất nhiều, click cả ngày không hết, chăm chỉ ngày làm 6-8h là được 1-2$/acc, tùy vps có lag hay ko. Min pay thường từ 3-5$ => cứ 3-5 ngày là rút được.

bạn thích thì pm mình
có tool khuyên mãi thêm 1 đống cam sành :p

hi hi vụ này vui à cô nhóc em họ tôi cũng hỏi rồi bảo 1 câu vậy em vác máy ra quán càfe có WF ngồi vừa làm vừa uống cafe đc ko chị?

muốn làm lâu dài thì luyện gõ 10ngon và chiến group, hoặc solo pix, phải biết học cách gõ tắt nữa :D

muốn làm lâu dài thì luyện gõ 10ngon và chiến group, hoặc solo pix, phải biết học cách gõ tắt nữa :D
:eek::eek::eek::eek::eek::(:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,494
Latest member
jackueh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back