Muốn hỏi 1 số vấn đề về Bảo Kim

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Chào các pro của 4rum , mình có 1 số vấn đề với hệ thống nạp tiền qua thẻ đt của bảo kim mong đc các pro giúp đỡ , chả là hôm kia mình có nạp 1m thẻ đt vào bảo kim và bị trừ 17% theo quy định của nó , mà theo mình đọc thì nó quảng cáo nạp tiền qua thẻ đt thì tiền sẽ vào tk bảo kim và sử dụng được ngay thế mà sau khi mình nạp nó chuyển toàn bộ tiền của mình qua phần số dư đóng băng , mình gọi điện lên thì nó bảo là nạp thẻ đt vào nó thì phải đợi từ 30--60 ngày sau số tiền đó mới được sử dụng , có pro nào đã bị trường hợp như mình và có hướng giải quyết nào giúp tiền sử dụng được ngay thì chỉ mình biết với ! mình có giữ cả mã thẻ và seri thẻ :D
Thx các ae nào chỉ giúp

sax, nạp chi qua thẻ điện thoại để phí lên 17%. 1M mất 170K???? bác này vị sao vây???không có tk ngân hàng ah`??nó đã thông báo đóng băng $ nạp từ thẻ đt từ hôm trước sao không để ý. đành ngồi chờ thôi. thằng bảo kim này phí cao vãi, ghet không bao giờ dùng luôn.

Upvote 0
à do nhà mình cách xa ngân hàng quá lười đi nên ngồi nhà nhờ người khác mua thẻ đt hộ nên bị trừ phí cao , giờ gọi điện mới thấy nó thông báo thế , bó tay ....
Hơn thế nữa là mình nạp thẻ để bet suy ra ===> tính là đánh 1 trận 830k thành 1660k thì vẫn lời 660k =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
à do nhà mình cách xa ngân hàng quá lười đi nên ngồi nhà nhờ người khác mua thẻ đt hộ nên bị trừ phí cao , giờ gọi điện mới thấy nó thông báo thế , bó tay ....
Hơn thế nữa là mình nạp thẻ để bet suy ra ===> tính là đánh 1 trận 830k thành 1660k thì vẫn lời 660k =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Nếu không trúng thì sao cậu :binhsua140:

Upvote 0
thiên đường luôn trước mắt ông nhỉ :binhsua141: khi nào thấy địa ngục thì bảo nhé :binhsua146:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week