Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
chúc cậu và thầy của cậu dc net paid đều đều
làm event đều đều
nhận đệ tử đều đều
cho mình làm đệ tử với
thanks

Chúc anh có nhiều thành công hơn nữa nữa nữa ,kiếm thật nhiều xiền , rồi rãnh làm event + tut + giúp đỡ ae newbie tụi e .

Chúc bạn ngày càng kiếm được nhiều tiền trong real traffic . event này chứng minh được là ko cần phản thầy vẫn có thể solo , thầy tốt gặp trò tốt . kiếm tiền online trước giờ là scam lẫn nhau , người tuyển mem có những scammer đi lừa người ta tiền học tiền sock72, người đi học thì chỉ nhắm vào tut và net của người tuyển . mình đã được bạn dẫn dắt bên captcha , và chưa từng làm bạn phật ý , ko biết bạn có thể cho mình cơ hội làm học trò offer hay ko? mình rất ngưỡng mộ hai thầy trò bạn từ lâu

Chúc chế thành công trong công việc và cả con đường đã chọn.

Gian lao vất vả đã qua đi, thành công hạnh phúc đang chào đón. Chúc bạn luôn thành đạt trong cuộc sống. :D

chúc thớt càng ngày càng thuận lợi trong công việc :D

Chúc Thảo có cuộc sống hạnh phúc. Nếu chẳng may trúng even chỉ cần được học làm off theo thớt, Ra trường mà giờ ở nhà với 2 cái nghiệp :( " Thất nghiệp, Tốt nghiệp "

Cũng chẳng biết chúc gì nên chúc bạn sẽ lập được một netwwork cho riêng mình. Mong được làm việc chung. TKS PRO

Quá tuyệt, mình đang mò mẫm trên con đường bạn đã bước đầu thành công đây, hy vọng có duyên gặp được một người thấy "offer" như bạn đã gắp..chúc mừng!

Rất ít người khi đạt đến thành tựu nào đó, nhớ đến người đã giúp mình không ít thì nhiều. Nể bạn về khoãng này lúc nào cũng nhớ đến người đã dạy dỗ. Có câu này mình đọc đâu đó lâu rồi không nhớ ở đâu mà thấy hay. Chúc bạn thành công đại thành công.

"Người may mắn sẽ nhận được cơ hội
Người can đảm sẽ tự tạo ra cơ hội cho bản thân mình
Người chiến thắng là người chuyển những khó khăn, thành cơ hội cho bản thân"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,667
Latest member
789gamepics