Event Mừng thằng bạn bị mất 50tr! =))

Status
Not open for further replies.
09
Tôi rất thích mục đích của cái even này:p:p:p:p

Em không biết anh Kiệt lặc ( @vgroupbosskiet ) là ai nhưng em rất thích tính anh Kiệt vì thứ nhất là anh bị lặc thứ hai là anh chơi rất độc và rất thâm ý nhầm rất thân , tóm lại là chơi rất độc thân với anh Tú nên mỗi khi anh Tú thợ điện @tunvit có chiện gì mà có vẻ hơi mất mát đau thương tí là anh Kiệt sẽ hò reo ăn mừng không ngớt mặc dù vậy nhưng trong lòng anh Kiệt lại quặn đau, đau ở đây ko phải đau cho anh Tú mà đau vì 50tr =)):oops:

Em không biết anh Tú thợ điện là ai nhưng em rất thương anh vì anh rất dại,tiền để trên tay mà cũng bị mất chả khác gì mỡ tới miệng mèo mà còn bị rơi, quả thật 50tr với anh Tú chả là cái đinh gì nhưng nó là 1 tài sản rất lớn với em,vì em đang đi học nên tiền với em 1$ cũng quý chứ đừng nói là 10 ngàn $, em xin chia tí buồn cùng anh Tú và cũng mong sao anh rút được tí kinh nguyệt để không bị anh Kiệt chơi như ngày hôm nay.:D

Và cuối cùng con số mà em đưa ra chính là 50 , trùng với con số anh Tú bị mất, éo biết có trúng không nhưng dc ăn cả ngả ăn cơm chả mất gì:rolleyes:

Mình chọn số 20, thank you event vui vẻ quá :rolleyes:

37 nhé
Quả là bạn thân có khác :v :V

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,795
Latest member
glowbon140