• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Mừng sshfree24h chạm mốc 100k traffic

Status
Not open for further replies.

bolun06

Banned
Reactions
408
MR
0.022
Ngày hôm nay là ngày 2/6/2015, Website Share SSH http://sshfree24h.blogspot.com/ của mình vừa chạm mốc 100.000 traffic. Tính đến nay, blog của mình cũng đã hoạt động 6 tháng và chạm mốc 100k quả là một thành công nho nhỏ :).

Nhân dịp đó, hôm nay mình sẽ mở một event nho nhỏ để kỉ niệm :)

Thể lệ đơn giản: comment đánh giá blog mình ( cmt chửi, đánh giá , góp ý sữa sang lại blog gì đó :) ) tại topic share SSH của mình ;) https://mmo4me.com/threads/nhan-share-ssh-free.234525/
và cmt tại topic này ( mỗi người chỉ được cmt một lần ). Ngày 6/6/2015 lúc 9 giờ chiều mình sẽ quay random # post và trao giải cho các bạn :) ( cũng là sinh nhật mình :) )

Giải thưởng: 3 giải: giải nhất: 2k SSH US
giải nhì: 50 SSH DE
Giải ba:
50 SSH DE
Quá hạn 48h mà ko inbox sẽ hủy nhé

Kết quả nóng hổi ^^

Last edited:
Blog hay... cố lên để cho tui có nguồn SSH mà copy nhé :D

:oops: Mình thích SSH Việt Nam của bạn.... Chúc bạn ngày đó sinh nhật vui vẻ...

Blog share SSH rất bổ ích..Nhưng mỗi lần lên lấy ssh là die 1 nửa :D
Dù s cũng 1 like cho tinh thần share của thớt.5ting

Mở hàng cho bạn, bạn rất có thiện ý nên chỉ có lời khen chứ không ý kiến :)

Chúc mừng bạn

update ssh nhiệt tình cho có thêm nhiều traffic bác ạ :D. Tiện sao ko làm cái domain 50k cho máu

Chúc mừng bạn (nhớ backup cái blog thường xuyên nhé :D)

ko cần giải nhưng cũng hay vào blog của bác lấy ssh, chúc bác thành công nhé ! :D

Chúc mừng sớm sinh nhật thớt
Lần đầu tiên trúng giải nhất :D hehe

mình rất hay lên lấy ssh free từ bác..chúc bác thành công và share nhiều ssh ngon cho ae dùng. sẵn chúc bác sinh nhật sớm;:p

Cần share nhiều nhiều nữa :D

Chúc site phát triển hơn nữa nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn