Event Mừng học nghề xong - Tặng áo thun MMO (mình tự design) cho ACE

Status
Not open for further replies.
có một lỗi hết sức nghiêm trọng trong thiết kế, chữ verified member bị tệp với màu nền, chỉ cần nhiêu đó thôi đã làm ảnh tổng thể bị xấu đi rất nhiều
Trên nền xanh dương thì chỉ có thể dùng màu chữ trắng, vàng, ko dùng đc các tông màu tối và trung tính như đỏ.

áo xấu vãi :)

705 size L xanh dương

998 - size M màu nâu
Không liên quan nhưng anh ơi, khi nào mở dịch vụ em chạy qua ủng hộ, em ở quận 9 :D
CÓ thể đặt anh 2 cái áo được không ạ :D
đặt áo kiểu gì vậy em, thời trang hay áo cặp ? vì thường bên anh chuyên nhận may và in hàng đồng phục công ty số lượng chứ không in hàng thời trang đâu em, vì hàng công ty có số lượng nên giá thành nó rẻ hơn, chứ in ít thì giá thành nó bị đội lên cao lắm đó e ^^.

nếu như ko dc event mà muốn có áo thì có thể mua không bạn, mình hỏi thật

263 M - Xanh Dương
Nếu bạn ở Biên Hoà, thì mang áo qua mình in cho rồi mời mình ly càfe thôi. Chứ mình ko bán, vì 1 cái áo mà ship bưu điện thì phí tới tận 20-30k rồi bạn ơi

Good good!!!

446 lấy số post của bác xem hên ko
Chúc bạn làm ăn phát đạt nha .
Cũng rất thích lĩnh vực này nhưng lại ko có đk làm

đặt áo kiểu gì vậy em, thời trang hay áo cặp ? vì thường bên anh chuyên nhận may và in hàng đồng phục công ty số lượng chứ không in hàng thời trang đâu em, vì hàng công ty có số lượng nên giá thành nó rẻ hơn, chứ in ít thì giá thành nó bị đội lên cao lắm đó e ^^.

Nếu bạn ở Biên Hoà, thì mang áo qua mình in cho rồi mời mình ly càfe thôi. Chứ mình ko bán, vì 1 cái áo mà ship bưu điện thì phí tới tận 20-30k rồi bạn ơi
Áo mmo ấy anh ơi, muốn cái làm kỉ niệm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week