Event MỪNG GIÁNG SINH AN LÀNH!

Status
Not open for further replies.
Kỉ niệm: 26 mùa noel chưa nắm tay em nào :confused:
Số may mắn: 447

ơ kìa chọn số may mắn kìa bác. Trúng donate mình 1 merits nhé :popo_big_smile:
cứ ngồi nhớ lại kỉ niệm, với tâm thế chia sẻ kỉ niệm là chính , quên là được chọn số tham gia event, cmt 2 lần cũng rối cái event r nên thôi, để dành may mắn cho event lần sau :popo_big_smile:

Kỷ niệm noel chạy vào 200km để gặp và làm lành với nyc trong khi đó cũng có 1 người đang chờ mình hiện là vợ của mình :(
Số may mắn : 292

không bao giờ quên được việc đi comment dạo nhưng trật lất kg ah
số may mắn: 162

Noel năm ấy cũng lạnh như mùa noel năm nay vậy, là năm mình nghèo nhất... Đi chân đất trên phố trần duy hưng, rồi đang lang thang thì gặp 1 cô bé bán diêm...
Cô ấy mời mình mua 1 bao diêm. Và may quá trong túi còn có 2 nghìn đồng... Và mình đã mua nó. 2 chúng tôi đã đốt lửa sưởi ấm cho nhau cả đêm .... :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Và sbd của mình là : 825 :popo_bye:

Noel dắt bạn gái đi dự lễ. Mưa té tát mà không có áo mưa thế là phải hy sinh cái áo ấm của mình. Cuối cùng cũng không đến được với nhau.
SMM: 777

Cái noel đáng nhớ nhất của mình cũng lâu lắm rồi, có lẽ hơn chục năm trước, nó cũng không hào nhoáng và màu sắc lắm đâu, thời đó còn là sinh viên. Đêm noel mọi người ra đường nhiều nhưng thời tiết rất lạnh, mình và cô ấy ko ra đường mà quyết định ở nhà để đỡ phải hít bụi. Mà nhà cũng ko phải nhà của mình đâu, mà là nhà nghỉ..., hí hí
Số may mắn: 969

Giáng sinh năm 2005 là giáng sinh ở ĐL chở 2G đi chơi .
Số may mắn: 197

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,385
170,500
Latest member
iwinclub88asia

Most viewed of week