Ask Mundo Media

Có acc mà chưa mằn được gì. Chơi real thì được

- Tình hình là đã có Mundo info VN
- E chưa bán muốn tham khảo giá nhé
MUNDO Này cực kỳ khó tính nhé. Cậu reg nick info tên cậu. Lúc cậu add bank vào tên bank khác tên trong Info là tạch ngay :D giá thì cực chát.
Trước m cg có 1 acc xong k làm ăn j đc

MUNDO Này cực kỳ khó tính nhé. Cậu reg nick info tên cậu. Lúc cậu add bank vào tên bank khác tên trong Info là tạch ngay :D giá thì cực chát.
Trước m cg có 1 acc xong k làm ăn j đc
Mình reg info vn bank mình luôn nhé
Mình muốn hỏi ae reg thuê bank bn bạn ạ, bạn xem xét giá cho mình biết mình làm cái đại lý nhé ^^

Net reg khó ko thớt , để thử cái xem , tập tành tự reg đỡ đi mua cái :)
reg dễ lắm bạn nhé. reg dc 1 acc là tầm 10 củ đó, bạn thử làm vài chục acc bán giàu chơi :D.
PS : Đùa cậu tí chơi chớ reg chỉ thất vọng thôi, còn lâu mới reg được acc.

rút về po hình như đc đấy thím
thím thử rút về PO dc anh gọi thím bằng cụ.
PS : Comment câu này là biết bạn chưa hiểu gì về net cả, chịu khó học hỏi và đọc nhiều topic về offers và cách mà các admin nhận tiền từ net đi rồi sẽ hiểu bạn nhé.o_O

reg dễ lắm bạn nhé. reg dc 1 acc là tầm 10 củ đó, bạn thử làm vài chục acc bán giàu chơi :D.
PS : Đùa cậu tí chơi chớ reg chỉ thất vọng thôi, còn lâu mới reg được acc.
trước reg thử thằng này , chán chê ko thấy nó nói gì , mail cho nó cái thì nó bảo đăng ký lại lần nữa vì lần trước ghi mấy cái tên tiếng nhật nó ko đồng ý , cuối cùng kệ nó luôn ~~!

thím thử rút về PO dc anh gọi thím bằng cụ.
PS : Comment câu này là biết bạn chưa hiểu gì về net cả, chịu khó học hỏi và đọc nhiều topic về offers và cách mà các admin nhận tiền từ net đi rồi sẽ hiểu bạn nhé.o_O
thím đọc lại cho kĩ bạn trên nói là rút $ từ paypal về bank us chứ có phải net đâu, cơ mà nói về net thì tớ hiện đang có 5 cc net nhá, có thể tớ làm ít hơn cậu nhưng kiễn thức chưa chắc cậu = tớ đâu :D

Bác cho em hỏi. 5 CC net là gì cậu :(
thím đọc lại cho kĩ bạn trên nói là rút $ từ paypal về bank us chứ có phải net đâu, cơ mà nói về net thì tớ hiện đang có 5 cc net nhá, có thể tớ làm ít hơn cậu nhưng kiễn thức chưa chắc cậu = tớ đâu :D

à sr cậu do hôm bữa nhậu về tê tê đọc không kỹ tưởng bạn nói rút tiền từ net về PO được nên mình mới nói. 5 CC net nghĩa là gì thế bạn?

à sr cậu do hôm bữa nhậu về tê tê đọc không kỹ tưởng bạn nói rút tiền từ net về PO được nên mình mới nói. 5 CC net nghĩa là gì thế bạn?
sory thím, viết nhanh quá thiếu chứ a ở đầu @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week